Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Ngoại thất bớt oai oai... hơn trước rồi! Nhìn thanh tao cứ như Toy chuẩn bị ra dòng cao cấp hơn vậy...!

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
1.5 tỷ chưa thuế thì mua C200 không phải ngon lành hơn nhiều lần???

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
1.5 tỷ chưa thuế thì mua C200 không phải ngon lành hơn nhiều lần???
2 phân khúc khác nhau mà pác. 1 cái xe hạng D, 1 cái xe sang cỡ nhỏ. Mua là một chuyện còn nuôi nó nữa. Chưa giàu sang gì thì tốt nhất đừng học làm sang.

Hạng C
24/1/12
554
448
63
e thấy nếu tầm 1t5 đổ về thì quá ngon cho 1 cuộc tình . cam 2019 all new . nhiều cụ cứ bảo mec c hơn này kia . nhưng cá nhân e 28t . k trẻ cũng k già . cũng thấy camry đời này quá chuẩn . fom dáng y như bắc mỹ . rộng rãi , cách âm tốt , đầm chắc ,ổn định , bệ vệ , đẹp .... e thích hướng này hơn mec c . mà giá cam nhập bản full 2t8 ra giấy . giá này e thấy k rẻ , nhưng cũng k quá đắt . vì bên thái cũng gần 1t3 rồi

Bác sâu Toy à :)
Ko ai chê Cam cả. V đề là giá quá ảo thôi. Xe xịn cỡ nào mà giá hơn con Mer C thì loạn.

Ở Mẽo con 2.5G tầm 27k. Còn C200 tầm 40k.
Về VN đắt hơn, vãi lúa.

Hạng D
14/8/16
1.866
2.260
113
39
e thấy nếu tầm 1t5 đổ về thì quá ngon cho 1 cuộc tình . cam 2019 all new . nhiều cụ cứ bảo mec c hơn này kia . nhưng cá nhân e 28t . k trẻ cũng k già . cũng thấy camry đời này quá chuẩn . fom dáng y như bắc mỹ . rộng rãi , cách âm tốt , đầm chắc ,ổn định , bệ vệ , đẹp .... e thích hướng này hơn mec c . mà giá cam nhập bản full 2t8 ra giấy . giá này e thấy k rẻ , nhưng cũng k quá đắt . vì bên thái cũng gần 1t3 rồi
Em lại cụ! Lái lúc nào mà khẳng định cam 2019 all new là đầm chắc, cách âm tốt!???
có sau thì cũng sau vừa thôi nhé!

Tập Lái
2/8/17
47
88
18
33
Em lại cụ! Lái lúc nào mà khẳng định cam 2019 all new là đầm chắc, cách âm tốt!???
có sau thì cũng sau vừa thôi nhé!
hihi chả biêt cụ tin hay k nhưng e thề chả phải sale hãng nào cả . hiện tại e cũng k sở hữu xe nào của toy cả . xe đầu tiên e đi dewwo giờ đnag đi mitsu , em cũng chả thần thánh toy . nói chung xe nào cũng có ưu nhược điểm của nó cả . chả con nào toàn diện cả . e k nói toy là nhất nhưng phải nói toy nó nó phù hợp với mục đich và nhu cầu đại đa số người vn. k phải ngẫm nhiên hay hên xui mà nó top đâu . mà e thấy doanh số bên mẽo cug top hay sao ấy . mec c e chả chê . ngược lại còn quá ngon. đẹp , sang choảnh , công nghệ, lái sướng .... e cũng kêt lòi kèn ra ấy chứ . nhưng thật sự khi xuống tiền . mua xe cho mình , và gia định , vk con , ông bà thì e chọn toy . ...e thì chưa đc ngồi mec c bh nhưng e tin độ rộng rãi , thoải mái ( cả 2 hàng ghế ) , độ êm ái , cách âm , ổn định ....k phải thế mạnh của mec c so với cam . còn ngoại hình cam cũ e thấy xấu nhưng fom này cá nhân em thấy đẹp hơn mec c . và nghe nói bản này fom và ngoại hình chung với bản mỹ luôn ( k khác như trk ).... đây là ý kiến mang tính cá nhân của riêng em cảm nhận . mong các cụ chém nhẹ hi

Hạng B2
3/11/17
428
251
43
34
Bác sâu Toy à :)
Ko ai chê Cam cả. V đề là giá quá ảo thôi. Xe xịn cỡ nào mà giá hơn con Mer C thì loạn.

Ở Mẽo con 2.5G tầm 27k. Còn C200 tầm 40k.
Về VN đắt hơn, vãi lúa.
Vậy chính sách thuế phí và đặt tính sản phẩm ở Việt Nam và Mỹ có giống nhau không vậy bác?

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Vậy chính sách thuế phí và đặt tính sản phẩm ở Việt Nam và Mỹ có giống nhau không vậy bác?
Bác ấy nói đúng rồi bác phản ứng điều gì vậy? Thuế và phí ở Việt Nam khác Mỹ ai cũng biết và ai cũng biết là thuế và phí đó nó cào bằng giữa các hãng xe, không hãng nào hiện nay bị áp thuế cao hơn hay trợ giá sản phẩm từ nhà nước cả. Do đó, việc một chiếc xe có giá chỉ chưa đến 3/4 chiếc kia về Việt Nam lại tương đương giá nhau thì đủ hiểu cái hãng có chiếc xe giá thấp hơn ăn dày và xem thường người tiêu dùng Việt đến thế nào rồi.

Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
toy vn trung thành với triết lý giá bán lại cao, sợ nhập máy mới thì mẫu camry cũ giảm giá thê thảm nên vẫn gắn động cơ cũ cho xe cũ bán được giá.
Nhưng thực tế chủ xe bán xe cụ bị áp giá thấy thương!
Có hãng nào dùng động cơ 3 năm mà đổi động cơ không vậy.D4S 2.0 của camry ra mắt 2016.xét về sức mạnh 165hp bác xem so với động cơ 2.0 hãng khác thế nào. Giờ ra thêm cái 2.5 hơn 200hp dùng chug với bên mẽo oy. Bác sân si quá oy