Hạng D
15/9/17
2.726
2.107
113
39
Hàng độc, hiếm mà bạc phước. Xe cỏ đi xuyên Thái Bình Dương không sao, về đến VN thành xe siêu sang, thần thánh mà để bụi bặm nó đóng một lớp dày cui. Tiếc!

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Hàng độc, hiếm mà bạc phước. Xe cỏ đi xuyên Thái Bình Dương không sao, về đến VN thành xe siêu sang, thần thánh mà để bụi bặm nó đóng một lớp dày cui. Tiếc!
Bên bển chỉ là xe cỏ thôi bác ơi :p

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Mình mạnh dạn ra giá 950tr bán ko? Ko bán thì mazda 6 cũng chả thua j.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Kia Optima nhiều option hơn mazda6 luôn đó bác! Quất em Kia optima cho nhiều óp sừng!
:D KIA xe hàn mà bác. MAZDA xe NHẬT cái gì mác NHẬT là GIÁ TRỊ CỐT LÕI tăng gấp 10 lần còn giá trị vật chất xe tăng thêm 20 lần kèm theo nội tại ẩn đi đâu cũng ca thán xe bền không thể hỏng :p. em nói theo anh Dê Quy Mờ Trieu bên vnex thôi ạ :p

• Like
Reactions: meraudi
MHa confirmed
Hạng B2
27/9/16
124
164
43
căn bản em ghét mấy thằng hàn nên chẳng bao h em có ý định mua cái xe hàn thế thôi còn mấy bác tung hô xe hàn dè bỉu xe Nhật với xe Đức này nọ thì ra đường vẫn ngó xe Đức với Nhật thèm thuồng ước ao có được nó thôi =)) tiền ít cứ muốn hít ... thơm thì làm gì có =)) lắm bác bây h còn so sánh xe hàn tiệm cận xe Đức mới buồn cười qua Châu Âu đếm dc mấy cái xe hàn chạy bên đó =))

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
căn bản em ghét mấy thằng hàn nên chẳng bao h em có ý định mua cái xe hàn thế thôi còn mấy bác tung hô xe hàn dè bỉu xe Nhật với xe Đức này nọ thì ra đường vẫn ngó xe Đức với Nhật thèm thuồng ước ao có được nó thôi =)) tiền ít cứ muốn hít ... thơm thì làm gì có =)) lắm bác bây h còn so sánh xe hàn tiệm cận xe Đức mới buồn cười qua Châu Âu đếm dc mấy cái xe hàn chạy bên đó =))
Nhìn nick tập lái là hiểu rồi
;))

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Xe đẹp mà sao vứt xó nhà kho thế này
Ghế có dấu hiệu nhăn nữa. Chắc cũng ko ít thằng thử trên mông ;)
Bác nào nhập con này về đảm bảo lỗ vốn ;)
Còn muốn bán chắc chỉ có tìm bán cho mấy ông quan chức lắm tiền, nhưng phải mua camry để tránh dân tình soi mói
Chứ giá e này thì E200 hơn mọi mặt