Với 2,5 tỷ VNĐ các bác sẽ chọn xe nào?

• Total voters
    166
Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Em thích E250, tất nhiên là như vậy. Nhưng nếu có mua thì em sẽ chọn Camry vì những lý do sau:
1. Em không phải là đại gia, E250 thì có thể em mua nổi, nhưng sẽ không kham nổi chi phí sử dụng về sau.
2. Mua Camry để sau này lỡ mần ăn thua lỗ mang đi bán nó còn được giá. Hix hix!
3. Ở VN ta, Camry là "sang dữ lắm rồi", chỉ có 16 phần nghìn dân số có xe ô tô. Ta có chạy Mer hay Toy gì thì cũng chỉ có 16 phần nghìn người biết thôi. Ở xứ ta 4 bánh là oai tất.
Góp vài dòng cho vui thôi, chứ 2 em này thì không thể so với nhau đc, không cùng đẳng cấp mà. Em nghĩ bác chủ so sánh vậy cũng có cái lý vì ta đang ở VN, chứ còn nếu ở xứ khác mà so sánh như vậy thì không ổn chút nào.
Có 2t5 mua xe mà éo cò tiền bảo dưỡng sửa chữa?
Đúng là lí luận của kẻ ko có tiền mua mec nhưng lại thích nhận xét
Nếu thế mua mịa camry nội đi.

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Cầm tiền đi mua thì lại múc Camry vì sợ mất giá chứ đừng có cào phím gào lên là xe cỏ so với xe sang. Khi nào cầm được 2,5 tỷ đi mua xe thì lúc đó hẵng cảm nhận rồi phát biểu.
Tôi thì ko bao giờ ngu đóng hơn 1 tỷ tiền thuế để mua 1 con sedan. 1 em Ford Raptor 2018 và 1 em Santafe 2019 cũng khoảng 2,5 tỷ thôi. Think twice đi nhé!
Stupid
Múc camry nội thì đúng
Còn 2t5 để mua con cam mỹ này thì chứng tỏ thằng có tiền mà ngu ko biết hưởng thụ

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Đa số thấy anh chị quá đề cao Mer... chê Camry XLE, nhưng tôi thấy so sánh hay. ở Việt Nam mình cứ đi xe nào càng đắt tiền là đẳng cấp chứ chưa nói tới chất lượng, xe anh có trang bị hàng cái gì đó nhưng bằng giá xe tôi thì ngan cơ thôi và nếu 2 anh này vào sòng bạc thì cũng bố trí 2 anh ngồi chung chiếu nhé
Stupid
Mua cái xe chỉ để đẳng cấp ah?
Hơn nữa nếu đẳng cấp thì mang cái logo toy đã đã éo thể đẳng cấp rồi. Chứ ko nó ra lexus làm méo gì

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Chủ thớt khoái nhất vì đưa ra câu hỏi tào lao rồi a e vào chém dữ lấy comment. Thế này chủ thớt cuối năm được thưởng to haha

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Có 2t5 mua xe mà éo cò tiền bảo dưỡng sửa chữa?
Đúng là lí luận của kẻ ko có tiền mua mec nhưng lại thích nhận xét
Nếu thế mua mịa camry nội đi.

Stupid
Múc camry nội thì đúng
Còn 2t5 để mua con cam mỹ này thì chứng tỏ thằng có tiền mà ngu ko biết hưởng thụ

Stupid
Hơn nữa nếu đẳng cấp thì mang cái logo toy đã đã éo thể đẳng cấp rồi. Chứ ko nó ra lexus làm méo gì

Bớt thể hiện đi thanh niên, nói chuyện có văn hóa chút

Hạng B2
30/5/16
358
327
63
Stupid
Nhóc con mà cũng vào nói láo, Theo mầy Camry XLE 2018 là dạng bèo à?

• Like
Reactions: TOYOTA SÀI GÒN
Hạng B1
17/10/14
77
82
18
Nhóc con mà cũng vào nói láo, Theo mầy Camry XLE 2018 là dạng bèo à?
Thì nó bèo hơn Mec E nhiều mà bác, thế giới công nhận chứ mình có nói bừa đâu. Giá bên Mỹ nó đã thua Mec E xa rồi còn gì, còn về đẳng cấp và chất thì khỏi phải bàn.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Mềnh vote cho Cam dy mà nó có được 25 % điểm. Thôi đi mua Merc C class. Ai nại dìm em serie E xuống bằng Cam di nà hông duiz dồi.