Toyota công bố giá bán mới cho Rush, giảm 35 triệu đồng

Hạng B2
29/8/19
139
58
28
28
Xác nhận
confirm
Em vừa đọc tin Toyota công bố giá bán lẻ cho mẫu Rush tại Việt Nam. Theo đó, giá bán của Rush sẽ là 633 triệu đồng, giảm 35 triệu so với mức giá cũ. Tin vui cho các bác đang ngấp nghé mua Rush :D

Hạng B1
18/10/19
60
9
8
30
Thành phố Hà Nội
Xác nhận
confirm
Giá quá tốt cho 1 con xe 7 chỗ vừa chạy gia đình vừa chạy dịch vụ kiếm tiền được, em cũng thích kiểu ngoại hình nhìn mạnh mẽ như em rush, Nhưng không biết máy móc em nó có ổn ko các bác? Cho em xin thêm ít thông tin, giá giảm nay ổn áp, em cần thêm chút động lực để xuống lúa :p

Reactions: dohungbinhduong
Hạng B1
20/9/19
78
23
8
29
Xác nhận
confirm
Giá quá tốt cho 1 con xe 7 chỗ vừa chạy gia đình vừa chạy dịch vụ kiếm tiền được, em cũng thích kiểu ngoại hình nhìn mạnh mẽ như em rush, Nhưng không biết máy móc em nó có ổn ko các bác? Cho em xin thêm ít thông tin, giá giảm nay ổn áp, em cần thêm chút động lực để xuống lúa :p
Thương hiệu Toyota thì bác khỏi lo về máy móc. Đây là 1 trong các hãng xe nổi tiếng về độ bền và độ an toàn. Toyota Rush được thiết kế với các ưu điểm về dẫn động cầu sau. Khả năng tăng tốc sẽ tốt hơn do khối lượng được dồn về sau khi xe tăng tốc đó bác

Hạng B1
30/10/19
72
29
18
37
Xác nhận
confirm
Dịch bệnh đâm ra lại lợi cho những ai có nhu cầu mua xe thời điểm này. Xe này nhập khẩu hay lắp ráp trong nước thế các cụ? Nếu nhập khẩu thì giá này ngon rồi

Reactions: levantinh20
Hạng B2
29/8/19
139
58
28
28
Xác nhận
confirm
Dịch bệnh đâm ra lại lợi cho những ai có nhu cầu mua xe thời điểm này. Xe này nhập khẩu hay lắp ráp trong nước thế các cụ? Nếu nhập khẩu thì giá này ngon rồi
Toyota Rush nhập khẩu nguyên chiếc từ Indonesia đóa bác, 1 điểm nữa tôi thích ở rush là an toàn nhất phân khúc nhé, thông tin cho bác tham khảo thêm

Reactions: phamvietha
Hạng B1
7/11/19
70
24
8
Xác nhận
confirm
Em đang chạy con này nè, mỗi tội khi ấy mua bị đắt hơn bây giờ gần 4 chục củ. Sót. Giá biết thì em để thư thư hãy xuống tiền thì có phải đỡ được 1 khoản rồi không. Nhưng thôi, chạy rồi em cũng thấy đáng tiền, chúc mừng các cụ mua sau nhé

Hạng B2
29/8/19
139
58
28
28
Xác nhận
confirm
Em đang chạy con này nè, mỗi tội khi ấy mua bị đắt hơn bây giờ gần 4 chục củ. Sót. Giá biết thì em để thư thư hãy xuống tiền thì có phải đỡ được 1 khoản rồi không. Nhưng thôi, chạy rồi em cũng thấy đáng tiền, chúc mừng các cụ mua sau nhé
Cái giá của sự "sướng" trước và "sướng" sau không hè rẻ tí nào bác nhỉ, dưng mà đáng đấy bác :D

Hạng B1
12/9/19
62
24
8
31
Xác nhận
confirm
Có dịp đi grap cả nhà trên Ỉn và phò tủn rồi, chốt lại e thích con rush này hơn về kiểu dáng, nhẹ nhàng, thanh thoát, chê mỗi bà 2 lắm mồm (ồn ào) thôi ạ :)

Hạng B1
13/9/19
63
22
8
33
Xác nhận
confirm
Nội thất xe có thiết kế hiện đại, trẻ trung. Vô lăng nhìn khá bắt mắt với phần khối được thiết kế thon gọn giúp người lái cảm thấy vừa tay. Bảng điều khiển tích hợp màn hình cảm ứng 7 inch. Hệ thống ghế ngồi của xe được bọc nỉ... Nhìn chung là ổn áp trong phân khúc này.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook