Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Toyota Crown 1996 Manual

Tập Lái
24/11/04
6
0
1
Chào ace, tôi muốn tìm cái User manual hay UserGuide hoặc Cataloge của con Toyota Crown 1996 mà tìm trên mạng ko có. Chủ cũ bảo không nhớ có không. Thỉnh thoảng thấy xuất hiện icon trên tab-lô nhưng không hiểu là báo hiệu gì! (ngoài những cái rất dễ hiểu như cửa chưa đóng...). Ace nào có không? Xin cảm ơn nhiều.

Tập Lái
24/11/04
6
0
1
Chào ace, tôi muốn tìm cái User manual hay UserGuide hoặc Cataloge của con Toyota Crown 1996 mà tìm trên mạng ko có. Chủ cũ bảo không nhớ có không. Thỉnh thoảng thấy xuất hiện icon trên tab-lô nhưng không hiểu là báo hiệu gì! (ngoài những cái rất dễ hiểu như cửa chưa đóng...). Ace nào có không? Xin cảm ơn nhiều.

Alo, xin hỏi có ace nào biết nơi mua phụ tùng xe Crown không? Xin mách giúp. Cám ơn nhiều.

Tập Lái
24/11/04
6
0
1
Cái bảng điều khiển dàn lạnh xe Toyota Crown 96 của tôi bị hỏng một số chức năng: không thay đổi được luồng gió, không chuyển được luồng lạnh ra phía sau. Nói chung chỉ được ON/OFF và một luồng lạnh thông với bên ngoài... Không biết có thể mua để thay không, có bảng điều khiển xe hay đời xe nào tương thích không? Hay có nơi nào chuyên sửa bảng điều khiển này không? Xin cảm ơn.

Attachments

Hạng D
24/10/15
3.601
2.473
113
33
Trên os chắc ít bác dùng em này, không thấy ai tư vấn hết:(