Hạng F
22/7/13
8.950
39.921
113
Toy đang suy nghĩ gì vậy ta????? K hiểu....
đơn giản thoai!
Nhìn danh sách 33 phiên bản thì biết, họ đang chơi chiến thuật làm nhiễu lựa chọn khách hàng = việc chỉ có 2 lựa chon 1 là bản base, 2 là bản full ... vì đọc xong mớ đó lùng bùng trong lựa chọn lắm.
Thía thoai, chiến thuật tốt nhưng cần tỉnh táo tránh hoa mắt nhóe!:D

• Like
Reactions: BinAn
Hạng D
20/12/13
1.864
1.714
113
hớ hớ! có turbo dzồi a cũng hem chịu là sao? người ta cố gắng đu đeo lắm dzồi đó mà!:D:D:p:p
Turbo với máy dầu là vì vốn dĩ cái máy dầu nó được thiết kế chịu được áp suất cao rồi bác ơi, hi (cũng chung là loại máy từ thời ố kìa kìa, mà máy xăng thì không chịu được áp suất làm việc cao nên ko dám bén mảng vào sân chơi Turbo).

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng D
13/5/15
1.497
5.624
113
Xe đẹp quá, cái này về VN khoảng bao nhiêu vậy? Để biết gom tiền mua chiếc xe ba bánh chở hàng cho đỡ tốn xăng.

Tập Lái
19/5/15
23
19
3
31
Đúng là hình có hào nhoáng hơn lần trước nhưng nhìn vẫn chán quá.
Cơ mà nhìn cái bảng giá thì tuôi muốn qua Thái định cư :3dnhinyeu2:

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
cho mình mạn phép hỏi 1 câu là mọi người hay bảo toyota toàn taxi với cơ quan nhà nước mua. Vậy cả năm ngoái tổng số xe nn mua là 507 xe mà toy bán hơn 30k xe năm ngoái. vậy là nhà nước mua nhiều hơn 507 xe xong khai khống. Hay bọn mồm lol k có tiền mua xe nói lăng nhăng ạ.
http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...dola-tai-san-nha-nuoc-la-xe-cong-3221713.html
Tối ngày đem tin từ mấy tờ báo lá cải ra nói hoài vậy :D

Mòm đứa nào thúi thì tự vả nhe nhóc ... ăn nói kiểu 9x láo .

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
tại em đọc báo thấy vậy nên em mới hỏi. Vì em lên diễn đàn hay thấy bảo toy toàn cơ quan nhà nước mua mà em đọc báo thấy năm ngoái mua có hơn 500 xe. Thì từ " Toàn" trong tiếng việt nó có nghĩa như thế nào ạ. đã nói thì phải nói cho đúng người ta mới nể. Chứ nhiều tuổi nói nhảm ai tôn trọng. Nói thì phải có dẫn chứng cụ thể. Còn em k hiểu em hỏi. Ok
Ko phải lớn tuổi nhỏ tuổi ở đây , cái chính là dùng từ , đó h tham gia OS chưa thấy ai nói đến từ " L.. " ... Mà theo đúng từ nước ngoài lol là cười to cười lớn , chỉ có ở VN nó mới thành từ " L.. " ... Nhưng trong câu nói trên thì đúng là từ mòm " L.." ?!?

• Like
Reactions: virgo