Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
ở VN có rất nhiều thành phần auto chê Toy, cứ thấy Toy là chê, gặp con xe nào ngon quá ko biết chê gì thì lôi cái máy lớn uống xăng ra chê :3dbongchay:
nó mà tubo 3.0 công suất tương đương thì đâu mất thêm mấy chăm chiệu tiền thuế. vậy không đáng chế sao.

Hạng B2
20/9/10
118
129
43
Mấy bác cứ chê land mắc máy cũ option ít. Vậy mà doanh số bán của nó cứ lớn hoài, có tiền mua xe này hưởng thụ sướng rồi, chẳng rảnh lên đây , cái con xe nhiều người chưa đi bao giờ mà phán như đúng rồi.

• Like
Reactions: ngtatliem
Tập Lái
13/4/17
1
1
3
33
Ko mợ chợ vẫn đông. Land là niềm tự hào của người nhật đáng chê điểm nào nhỉ. Mấy xe liên doanh hay lắp ráp tại vn thì đáng chê chứ e thấy con này ko có điểm j chê ngoài sở thik hay ko thik.

• Like
Reactions: ngtatliem
Hạng B2
31/1/16
163
141
43
42
Bản 2016 chính hãng chạy đã phê rồi bản này chắc sướng lắm. Nhiều bác cứ chê bai này nọ rồi bảo sao ko mua Mer hay Q7.... tuỳ sở thích thôi. Con này vậy chứ đi đc việc lắm đó kkk

• Like
Reactions: Hột vịt lộn
Tập Lái
11/7/13
20
29
13
4 tỷ mà còn cái phanh tay thần thánh... đúng là chỉ có Toyota :D
Con mer G300 kính vẩn quay tay đó bác ơi, bác chưa đi land nên chưa thấy được giá trị của Land, con land đời 2000 chạy và an toàn vẩn ngon hơn con mit của bác, thấy mấy bác gặp To là chém và chê thôi ah, mổi dòng xe họ trang thiết bị khác nhau bác ơi, thằng nhật không ngu đâu mà ko biết thị hiếu khách thích gì. Chẳng qua cấu tạo mổi loại xe họ trang bị cho thích hợp thôi.

Chỉnh sửa cuối: