Hạng F
29/10/16
11.579
22.173
113
Pháp
Có nhiều hiệu xài đồ lai với nhau
Toyota AVENSIS : BOSCH - Réf : F 000 TE1 394 / 3,8 bar
ECU Bosch để trên toyota Yaris

Máy Mercedes < 2.0L của renault
Opel 1.7 1.9 TD Opel thì của Isuzu

Mặc dầu có thể cùng mẩu mã nhưng các hệ thống và thông số hoàn toàn khác nhau và có thể lai với nhau nửa (em có thể chứng minh qua xe em nếu có thời gian)

Nói chung thị trường bây giờ chia phần đều lắm .... Đông tây hoà hợp, thế giới phẳng là thế đó, nhất là trong thời đại 4.0 .... Để giảm gia thành, nghiên cứu, làm nhà máy riêng .....

Trở về đầu bài, có thể Toyota sẽ thay thế bằng bơm khác không phải đúng như thông số cũ, cũng có thể là hiệu khác ... Dù sao cũng là một thương hiệu trên thế giới .

Thân !

Hạng B2
26/5/13
469
982
118
ko có trùm dịch vụ Vios nhỉ, chắc Toy lại sợ mí anh ko bảo dưỡng hãng làm um xùm như Accent nên thôi.
Dân đi vai ốt đa số là doanh nhân thành đạt họ rất khó tính nên Toy VN không giám gắn ba cái đồ dõm vào đâu.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.579
22.173
113
Pháp
Dân đi vai ốt đa số là doanh nhân thành đạt họ rất khó tính nên Toy VN không giám gắn ba cái đồ dõm vào đâu.
Có điều là đồ dởm Bosch gắng vào thì kh bị triệu.

Ai nói Vios là Yaris ... là em phục sát đất , tức là VIOS VN = YARIS EU .... còn lâu mới đến cửa đó . Do đó các bác fan Toy nói Yaris âu Mỹ là bản biến thể của Vios ĐNA thì thua đi nha . Em chứng minh một cú là xong hàng ....