Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Em thấy Option này hay quá xin hỏi mấy bác Sienna này phiên bản XLE phải không ạ , vì em thấy trong clip ghi vậy . Nếu nhập giống như chiếc này về giá thế nào , Tks ạ !

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=Gg0g9kCdqTw[/tube]

Hạng B2
25/3/11
138
0
0
Ghe nay danh cho nguoi tan tat dung do bac , ben Meo co loai xe lan chay vo tan xe luon do!!

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
cucuong nói:
Ghe nay danh cho nguoi tan tat dung do bac , ben Meo co loai xe lan chay vo tan xe luon do!!
Em cũng đang ngâm cứu ghế này , vì nhà em có 2 cụ cũng lớn tuổi rồi để thuận tiện cho việc đi xuống xe mỗi khi khám bệnh hay đi đâu xa .

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Em thấy Sienna Limited 3.5 ở VN không có Option này , em thấy Option này cũng hay vừa chỉnh điện vừa hạ cho người tàn tật hay cao tuổi ( chắc do option này mắc quá hay sao ạ )

Hạng B2
25/10/07
218
1
16
Hay thật, lúc nào họ cũng nghĩ tới những nhu cầu của người già và tàn tật!

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
đúng là nước ngoài tính nhân văn của họ cao thật.. họ ko muốn những người già hoặc người tàn tật của họ có cảm giác bị xã hội bỏ quên nên có những tiện nghi dành cho họ.như những người bình thường

Hạng B2
18/7/09
134
2
18
39
Option này Toyota gọi là AAS (Auto Access Seat), đây là option đặt riêng cho cả dòng LE, XLE bác ơi.
Nguyên văn:
"Everyone can use a little help from time to time. If you or a loved one needs assistance getting in or out of avehicle, you’ll appreciate the convenience of Toyota’s exclusive Auto Access Seat (AAS). The AAS, available on the Sienna LE and XLE models, is the industry’s first factory-installed power rotating lift-up seat, designed by Toyota and manufactured in Princeton, Indiana. The Auto Access Seat matches the Sienna’s interior and is serviced by your local Toyota Dealer. Just like a dynamic personal assistant, the AAS helps you do everything you want to do."

[youtube]http://www.youtube.com/embed/l9KV4mMeLSg[/youtube]
Link:

Hạng C
25/10/09
822
1
18
44
Phố Biễn 72
Chắc là dùng cho mấy người tàn tật rồi. Nhưng mà người tàn tận Châu á may ra bền chứ người Tây chắc vài hôm gãy mất cái ghế.

Last edited by a moderator: