Tập Lái
21/3/17
33
28
18
30
Nói chung có innova là đáng mua, còn thằng 4 tủn ko đủ hàng bán ko giảm là đúng rồi

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
Altis 1.8 G giá 700, vậy chỉ hơn con City 2017 có vài chục trẹo thôi à????
Nhưng e nói thật, e hỏi thật lòng các bác xách 700 củ "cùng già đình" ra show thì các bác mua con nào?
1- M3
2- Elantra
3- Altis
4- Focus trend
Các bác trả lời thật lòng giúp e với, e thì ko bàn cãi nhưng "GIA ĐÌNH EM" thì chắc sẽ chọn Toy Altis cho xem
An tịt luôn, dù em đang đi ford và mazda

• Like
Reactions: bl3399
Hạng B2
16/8/05
148
103
58
Em nhìn người chạy Toyota chỉ hiện lên suy nghĩ tầng lớp bình dân có tiền không dám mua xe tốt hưởng thụ chì chăm chăm mua xe giữ giá mặc kệ sự an toàn của gia đình. Em thấy họ quê hơn là sang nhé bác.
Chưa kể người thành thị để người nhà quê "dạy" sao? Em đi Xtrail, ai nói sao không mua Innova hay Fortuner nhìn sang em nói thẳng luôn mấy cái xe chuyên chạy dịch vụ như cave đầy đường thiếu an toàn tiện nghi có gì mà gọi là sang, sang ở quê thôi chứ ở thành phố nó bình thường lắm.

Bạn có vẻ cay cú và xàm lắm.
Chắc bạn còn trẻ và háu thắng.
Xe nào chạy chẳng được, chẳng qua ai thích thương hiệu nào thì mua thương hiệu ấy thôi, người có tiền mua xe ô tô thì chẳng ai ngu cả, bạn đừng quơ đũa cả nắm.

Hạng B2
23/9/16
126
134
53
33
Ở Việt Nam cùng giá cùng phân khúc cùng option thì toy sẽ đánh xập mấy hãng khác đơn giản vì nó quá tiện cho người sử dụng, dễ mua dễ bán dễ sửa chữa và dễ sử dụng. Theo ý kiến cá nhân thấy vậy)).