Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Trên tiêu đề đã nói rõ "tại Ấn", mình ko muốn quan tâm thị trường nước ngoài thì đừng vào đọc, đâu phải ai lừa lọc hay bắt ép vào đọc đâu. Muốn biết thêm nhiều về thị trường trong nước thì siêng cập nhật thêm ở nhiều trang tin khác, bản thân OS đúng là cũng ko thể cập nhật hết. Nhưng nói thiệt đa phần chỉ vào đọc tin hiện lên ở trang chủ chứ mấy ai chịu khó click vào mục "Tin tức, thị trường và công nghệ oto" để đọc đâu. Dễ thấy nhất là mấy bản tin post cách 4-5 ngày chẳng mấy ai cmt, đưa lên trang chủ thế là vào bàn luận rôm rả

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Chiếc này từ em Su Vitara mà ra, theokiểu giống Nis Livina của em Mit Xpander vậy mà. Bình mới logo mới nhưng rượu cũ bán tăng giá một chút thôi mà dân Ấn phản đối rồi!

Hạng B2
28/9/20
143
129
43
74
Xin góp ý Mod diễn đàn 1 chút, Đưa những tin tức xe ở thị trường nước ngoài chẳng liên quan gì đến thị trường Việt Nam chỉ làm loảng diễn đàn thôi.

Nếu xe hay hãng xe đó có thể đưa mẫu xe mới giới thiệu về thị trường Việt Nam thì nên đưa tin, còn không thì thôi.

Em ở Việt Nam, Em quan tâm đến xe bán ở Ấn Độ làm cm gì?
Okay bạn, mình đồng ý, bởi vì nếu đã đưa tin bên Ấn thì cũng nên đưa thêm 1 vài thị chường khát ví như Lào, Brunei, Miến Điện... nó mới sanh động. Chả biết bên Lào nó chạy xe hơi gì nữa, giá cả ra sao!!!