Hạng B2
3/8/17
333
136
43
35
Giá này làm con mer V đi cho rộng rãi sang trọng, LC này ghế ngồi như vios, mùi hôi thì đặc trưng, ghế thứ 3 thì ngồi đầu gối chạm tai.

Hạng B2
27/5/10
310
2.310
93
Mua về độ mặt lên LX giống thớt độ LS460 kia là oách xà lách. Mình ưng, đủ tiền sẽ mua.

Hạng B1
27/6/12
90
170
33
Thành phố Đông Hà
Nghe cùi mía quá bạn. Tôi có thằng em chạy cả fortuner 2016 trong hội và 1 chiếc Landcruiser. Mở công ty , đi nước ngoài như cơm bữa. Còn tôi thì 1 em Fortuner 2016 và 1 em Audi A4 ( vừa bán nửa năm trước con Rx350 ) - nói vậy cho bác biết, để tránh luôn cái việc kêu tôi nổ.
Lợi nhuận kinh doanh so với con xe chạy 40lít chả là bao. Dòng xe doanh nhân để doanh nhân họ xuống tiền.
Tiền tỷ nghe qua tưởng ghê gớm. Chứ dân buôn đất nền, đầu tư lớn, nhảy qua nhảy lại thu vài lô đến chục lô đất là bình thường. Cây xăng đã là cái đinh gì mà ghê gớm vậy.
Thích thì mua, không thì thôi. Dùng tư tưởng ấu trĩ lương 3 cọc 3 đồng rồi đánh đồng những người khác.
Cmt hay quá bác hehe! Toàn suy nghĩ ai cũng như mình! E lương 5 củ tháng vẫn đang chạy Land bình thường hehe

Hạng B1
27/6/12
90
170
33
Thành phố Đông Hà
nhiều bác lên đây cứ chê Land thiếu này thiếu kia, nào là uống xăng như nước nhưng theo em biết có nhiều bác rất "cuồng" land. nghe nói cứ ngồi trải nghiệm sẽ mê, mà em chưa từng được trải nghiệm bao giờ nên em chưa mê được với chiếc xe giá 4 tỷ này :D
Chán nhất mấy bác chưa ngồi land mà cứ đem ra so vs explorer + everest các kiểu!