Tập Lái
28/7/18
8
6
3
29
Chắc triệu hồi về lắp “Túi khí” thật vào đây...
Bác nào có xe trong đợt triệu hồi này đem xe vào cho Toy nó làm. Dứt khoát ko đi uống trà, cf gì mà cầm đt quay phim toàn bộ “quá trình thay thế” cụm túi khí mới và kiểm tra cụm túi khí cũ xem có túi khí thật hay chỉ có vỏ thôi.... Nếu có “phát hiện thú vị” thì mình đảm bảo Bác nào đang đi Vios, Altis... sẽ được Toy “nhét vào miệng” Chiếc Camry 2.5 mới toanh.
Fun tí thôi :D:D:D
Đợt này không biết có gọi xe nhà em không. Đc em sẽ quay cho bác xem =))

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Nó mà nổ còn nguy hiểm hơn đấy Cụ. Cái mảnh kim loại của bơm khí nó vỡ ra găm vào mặt lái xe, riêng ở Mỹ có gần 30 trường hợp lái xe chết vì túi khí Takata (ông Honda đóng góp 18 nạn nhân). Tốt nhất Cụ đừng mong nó nổ.

Đợi từ thời takata phá sản mà h nó mới báo. Có con corrola 2013 vừa đi vừa rén va chạm nó không bung cũng khổ. Haizz

• Like
Reactions: TRÍ CB and Osin
Hạng F
29/10/16
11.503
21.765
113
Pháp

Mấy bài nầy sao không đang ở vnexpress, công nhận bạn xăm soi Toyota kỹ ...

Nó mà nổ còn nguy hiểm hơn đấy Cụ. Cái mảnh kim loại của bơm khí nó vỡ ra găm vào mặt lái xe, riêng ở Mỹ có gần 30 trường hợp lái xe chết vì túi khí Takata (ông Honda đóng góp 18 nạn nhân). Tốt nhất Cụ đừng mong nó nổ.
Lý do chính đáng, hợp lý vì tuí khi không bung, đảm bảo không vào thẩm mỹ viện, nhưng nếu đụng quá mạnh thì sao ta ?

Hạng C
12/8/16
725
586
93
32
Giờ mới chịu sửa à, người dùng kêu trời =)) bố th toy coi người dùng chẳng ra gì, toàn là lô cũ hoắc, biết bao nhiêu chiếc bị tai nạn r h triệu hồi là xong à

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Toy là thằng coi thường tính mạng dân mình như cỏ rác: từ thân vỏ mỏng như lá lúa, đâm phát ra toác hết ra, cắt giảm an toàn tối đa từ túi khí tới cân bằng điện tử, xe bị thu hồi túi khí 5 năm sau mới công bố...

Lúc 2013 đang hot, làm sao dám công bố, nay mới phát hiện ra nên mới công bố,

Hạng B2
30/10/16
226
169
43
38
Toyota đã chiệu nghe lời của khach hàng và kg cải ngang là xe phải đâm đúng cách nữa . Vậy là tốt rồi chúc mừng.

• Like
Reactions: Car_Passion