Hạng B2
16/11/17
138
121
43
Mấy bài nầy sao không đang ở vnexpress, công nhận bạn xăm soi Toyota kỹ ...

Lý do chính đáng, hợp lý vì tuí khi không bung, đảm bảo không vào thẩm mỹ viện, nhưng nếu đụng quá mạnh thì sao ta ?
Cứ có bài về Toy kiểu gì mấy thánh này cũng hiện lên thôi. Hê hê.

Hạng F
29/10/16
11.581
22.206
113
Pháp
Cứ có bài về Toy kiểu gì mấy thánh này cũng hiện lên thôi. Hê hê.
Đồng âm như toi mà bạn, nhưng không có sao, Ford, Mer, BMW, VW, ngay cả vinfast lên được thì cứ lên không chỉ mình toy

Hạng F
29/10/16
11.581
22.206
113
Pháp
Em ko nổi nữa mới cho triệu hồi ;))
Chưa tính đến lúc kiểm tra NOx COy thì còn lãnh đủ với động cơ quá to mà lại yếu (không tăng áp turbo), thứ nửa đến kiểm tra má phanh thắng là lòi ra bệnh ung thư ngay (các bạn xem amiante), và các thợ VN đang hít phải. Nhật đang ráp các đồ cũ tồn đọng, không đúng tiêu chuẩn cho VN đây mà.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Có lỗi nhận lỗi và sửa lỗi là tốt

quan trọng là có những dùng như vios từ năm 2007 - 2008 đã bị mà đến nay gần 10 năm mới chịu nhận lỗi thì em chịu :D hôm trước như có anh nào vào bào chữa do không đâm trúng điểm G gì đó, giờ mấy anh vào bào chữa tiếp đi nghen :D

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Toy là thằng coi thường tính mạng dân mình như cỏ rác: từ thân vỏ mỏng như lá lúa, đâm phát ra toác hết ra, cắt giảm an toàn tối đa từ túi khí tới cân bằng điện tử, xe bị thu hồi túi khí 5 năm sau mới công bố...
Cật lực nhỉ.
Không biết anh bán xe gì, đang đi xe gì?

• Like
Reactions: Car_Passion
Hạng F
29/10/16
11.581
22.206
113
Pháp
Em bán sắt vụn, đi xe tăng Cụ à :D
Ngon nhỉ, em nghèo xài xe bình dân của Đức thui, nhớ xe bác gặp em né nha, không thì bác bồi thường.
......
Nói chung vì VN mình chỉ mới đến Euro 2/3 do đó ngoài vỏ thì nó, nhưng trong ruột không thể nhập châu âu với kiểm tra cực kỳ khắc nghiệt, với Euro5/6/6d do đó để tống khứ đồ cũ không hợp với tiêu chuẩn châu âu, các bạn sẽ thấy những hồi cụp lạc của Toy sau nầy, bạn nào sửa xe coi chừng món ngon nhưng không dể ăn tức là bố thắng đầy amiante trong đó. Còn ô nhiểm với máy 2L5 yếu thua xa máy 1.6 không có turbo xả khí độc, nhất là ống bô thì chỉa vào trong (thay vì ngoài). Toyota ở Tây âu thì tốt, taxi chiếm 90%, máy nhỏ, hybrid, giá rẻ vì ráp ở ởchâu âu

• Like
Reactions: Car_Passion
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Ko hiểu mấy thằng đần ở trên có đọc kỹ bài viết hay ko ? Bài viết nói lỗi ở cụm bơm khí, dẫn đến KHẢ NĂNG VỠ CỤM BƠM khi TÚI KHÍ ĐÃ BUNG, gây thương tích cho lái xe. Chứ có nói đéo gì tới túi khí bung hay ko bung đâu

cữ hễ bài viết có 2 keyword: Toyota + Túi khí, là nhảy vô auto chửi mà đ** thèm động não. Biểu sao ko có nhiều thằng anti hùa theo đám đông

• Like
Reactions: xlive