Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
Toyota Vios 2012 không có lọc gió điều hoà?
Chào các bác, hôm trước em định vệ sinh lọc gió điều hoà cho con Vios 2012 nhà em mà mở ra không thấy cái lọc đâu hết. Trong khi trước đó em xem cách người ta vệ sinh dàn lạnh Vios đời này thì rõ ràng có cái lọc. Em có gọi điện cho Toyota Biên Hoà ở Bình Dương thì họ nói là đời này không có lọc. Thế thì bao nhiêu bụi nó vào xe hết à? Mấy năm nay cứ thấy trong xe bụi nhiều nghĩ là chắc tại mở cửa, ai dè![pagebreak][/pagebreak]

Clip em xem đây ạ:

Các bác nào có vios 2012 giống em có bị giống em không ạ? Chứ Toyota Biên Hoà họ nói vậy em cũng bó tay!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Dân VN đòi hỏi nhiều quá, chiếc xe người ta bán ra lời có gần 150tr mà đòi gắn đủ thứ.
Cái lọc gió điều hòa ra ngoài mua 2 xị là ngon lành, mà thật ra đi xe Nhật thì khỏi cần lọc gì cho nó tốn.
Xe Nhật mà :D

Hạng D
8/10/11
3.066
5.954
133
Dân VN đòi hỏi nhiều quá, chiếc xe người ta bán ra lời có gần 150tr mà đòi gắn đủ thứ.
Cái lọc gió điều hòa ra ngoài mua 2 xị là ngon lành, mà thật ra đi xe Nhật thì khỏi cần lọc gì cho nó tốn.
Xe Nhật mà :D
Gắn nhiều hư nhiều nè anh, bây giờ mới biết tại sao xe Toy bền đặc biệt TOY LD bền nhứt thế giới.