Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Bác trả lời thật tâm nhé. Bác là Sale Toy, trước đây Bác bán cái thùng tôn di động bị cắt bỏ hết các hệ thống an toàn, công nghệ với giá cắt cổ cho đồng bào Bác có thấy áy náy không?

Em dân trong nghề, đọc Comment của cả nhà thấy hoang mang quá, sợ Bán hàng không được.
----------------
Túm câu chuyện lại là các Bác muốn 1 chiếc xe phân khúc B THƯƠNG HIỆU Nhật (Em xin nhấn mạnh chữ thương hiệu nhé), Option full mà giá thì chỉ bằng phân khúc B của THƯƠNG HIỆU Hàn.
----------------
Để Em có ý kiến nhỏ bé xem có thay đổi được theo ý kiến các Bác không.

15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
Em dân trong nghề, đọc Comment của cả nhà thấy hoang mang quá, sợ Bán hàng không được.
----------------
Túm câu chuyện lại là các Bác muốn 1 chiếc xe phân khúc B THƯƠNG HIỆU Nhật (Em xin nhấn mạnh chữ thương hiệu nhé), Option full mà giá thì chỉ bằng phân khúc B của THƯƠNG HIỆU Hàn.
----------------
Lo gì bác ơi, dân trên này đa số là dư tiền và rãnh rỗi. Còn dân chạy dịch vụ tài xế là đối tượng chính của vios thì đang cày chết cha chết mẹ ngoài đường, rãnh hơi đâu vô đây chém gió.

----------------
----------------
Bác làm sale Toy mà chả hiểu được cái điểm mạnh nhất của Toy VN sao với hãng khác sao?

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Toy có điểm mạnh là máy móc rất lỳ và bền, đồ nhựa ít bị xuống cấp lão hóa sau thời gian dài. Đặc biệt thép làm khung vỏ có khả năng chống hiện tượng ion hóa (cái này nôm na xe Toy vứt ngoài trời mưa có tính axit thì ít bị rỉ mọt hơn đám xe Âu và Mỹ). Nói túm lại xe Toy sẽ ít xuống cấp hơn sau thời gian dài. Có một điểm hay của người Nhật là họ rất kỹ trong việc test việc xuống cấp, bằng cách tống đám vật liệu vào môi trường khắc nghiệt để thử. Còn nhược điểm thì ai cũng biết rồi không cần phải nhắc lại :D

Bác làm sale Toy mà chả hiểu được cái điểm mạnh nhất của Toy VN sao với hãng khác sao?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
xe hạng B giá hạng C :)) Option cũng nồi đồng cối đá nữa. Lại đắt như tôm tươi. Nhìn vios mới lạ lạ

Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Kinh nhậy! Có $ mới đc mua thánh Toy hả ấy!? Thế mấy a hem có $, hoặc có nhiều $ đến rất nhiều $ thì ctéo có quyền phát biểu ý kiến à?
éo nha :), phát biểu kiểu đần đần nhu nhu đọc mắc cừ lắm kaka