Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Hôm trước bảo dưỡng “xế già” ở đại lý thì tình cờ thấy luôn mẫu Vios mới được trưng bày ngoài sảnh, bất ngờ là nhìn ngoài đẹp hơn ảnh trên mạng nhiều !!! Không biết các bác ở đây đã ai xem nó ở ngoài chưa ??
Các phiên bản trước của Vios có thiết kế khá "hiền" nên em khá bất ngờ với vẻ cá tính ở phiên bản mới. Không gian thì từ trước giờ Vios vẫn khá rộng rãi và thoải mái nên em không bàn thêm. Cụm thiết bị tiện nghi được trang bị đầu DVD với màn hình trung tâm cảm ứng Bluetooth cùng các cổng kết nối AUX, USB và 6 loa, hệ thống điều hòa tự động luôn. Mỗi tội cái này chỉ trang bị trên bản cao nhất thôi :(
Mà quan trọng là giờ Vios có đến 7 cái túi khí rồi các bác ạ =))))) VSC, ABS, EBD đủ cả =)) Mới đầu đọc review trên mạng chê giá đầu 6 quá chát nhưng đến khi nhìn ở ngoài thì thấy cũng đáng các bác ạ :v Bác nào ở đây thử ẻm rồi thì cho em xin chút ý kiến! Hợp lý thì quất luôn về cho hầu vợ cả :v

Tập Lái
4/6/17
24
11
3
40
Hôm trước bảo dưỡng “xế già” ở đại lý thì tình cờ thấy luôn mẫu Vios mới được trưng bày ngoài sảnh, bất ngờ là nhìn ngoài đẹp hơn ảnh trên mạng nhiều !!! Không biết các bác ở đây đã ai xem nó ở ngoài chưa ??
Các phiên bản trước của Vios có thiết kế khá "hiền" nên em khá bất ngờ với vẻ cá tính ở phiên bản mới. Không gian thì từ trước giờ Vios vẫn khá rộng rãi và thoải mái nên em không bàn thêm. Cụm thiết bị tiện nghi được trang bị đầu DVD với màn hình trung tâm cảm ứng Bluetooth cùng các cổng kết nối AUX, USB và 6 loa, hệ thống điều hòa tự động luôn. Mỗi tội cái này chỉ trang bị trên bản cao nhất thôi :(
Mà quan trọng là giờ Vios có đến 7 cái túi khí rồi các bác ạ =))))) VSC, ABS, EBD đủ cả =)) Mới đầu đọc review trên mạng chê giá đầu 6 quá chát nhưng đến khi nhìn ở ngoài thì thấy cũng đáng các bác ạ :v Bác nào ở đây thử ẻm rồi thì cho em xin chút ý kiến! Hợp lý thì quất luôn về cho hầu vợ cả :v
Xe này sx hợp với chị e hơn,con 2017 rất ok

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Em đang tìm hiểu Vios 2019 mới ra. Đã có ai đi và có trải nghiệm cho em chút đánh giá với ạ.

Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Xe đi chắc chắn ổn định, vào số nhẹ hơn, giá đắt hơn xíu, vỏ vẫn thế... bác lăn tăn Vios với xe nào ?

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Vios được cái bền bỉ rộng rãi. Em đang băn khoăn với Mazda 2, Cerato 1.6 AT, Accent nữa. Loanh quanh tầm dưới 600tr thôi ạ. Lần đầu mua xe nên đang nghiên cứu ạ.

Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Tầm 600 thì em thấy chuẩn nhất là Vios giá 606tr, hoặc City Top cũng tạm được á bác. Hai chiếc này về tính năng trên xe cũng xêm xêm nhau. Cụ mới mua xe lần đầu nên cụ nên đi lái thử cả hai chiếc này để có đánh giá chân thực nhất.

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Quan trọng nhất là hiệu năng và độ an toàn. Chứ ngoại thất với em thì thứ yếu thôi bác.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
TOY thì khỏi cần thay đổi gì vẫn làm trùm đó thôi, chẳng qua bị la ó quá nên họ cập nhật thêm cho người dùng ít Option.