Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Không còn gì bằng nếu đây là tiêu chuẩn cho Vios gốc Việt, hàng chính hãng dùng cho yên tâm.
P/s: chắc mơ quá

Không mơ đâu bác, 1 thời gian ngắn nữa thôi, Toy đang đến chu ky thay đổi mạnh mẽ. Vios sẽ tiếp tục dẫn đầu thị trường trong nhiều năm nữa, bởi vì 1 điều giản dị, là nó vốn đã quá tốt, nay lại còn tốt hơn nữa. Toy thành công vì chỉ chú trọng vào những điều thực tế chứ kkhoog chú trong các option để khoe là chính chứ không có ý nghĩa sử dụng thực tiễn (ví dụ như: ra lệnh giọng nói, đèn, gạt mưa tự động, hỗ trợ lùi chuồng, đỗ xe, đèn chào mở cửa, cốp tự động ...). Đó là những tính năng mà theo em chỉ là để nghịch cho vui chứ không sử dụng nhiều trong thực tiễn. Ngay cả khởi hành ngang dốc, hỗ trợ đổ dốc cúng không thực sự cần thiết đối với 1 chiếc sedan hạng ruồi.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Toyota LD đối xử với khách hàng VN như vậy đó. Nhìn trang bị an toàn ở Malaysia và VN khác nhau 1 trời 1 vực.

Nhiều bác cũng hay chế Toy VN khác xa Toy ... người ta mà không chịu nhìn thấy không chỉ Toy mà Kia, huyndai, ... VN cung khác xa xe.... người ta thôi (bác thử so sánh 1 chiêc morning của anh Hải và morning nhập Hàn xem sự khác biệt như thế nào nhé, đó là sự khác biệt giữa trời cao và vực sâu thăm thẳm chứ không phải vừa, hehe). Ở xứ sở này thì phải chịu thôi, kêu ca ích gì?

Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Vios nước ngta trang bị kinh thế. Xét ra có thua gì mấy dòng cao hơn ở VN mình đâu :)))))

Tập Lái
20/8/14
41
31
18
41
Nhiều bác cũng hay chế Toy VN khác xa Toy ... người ta mà không chịu nhìn thấy không chỉ Toy mà Kia, huyndai, ... VN cung khác xa xe.... người ta thôi (bác thử so sánh 1 chiêc morning của anh Hải và morning nhập Hàn xem sự khác biệt như thế nào nhé, đó là sự khác biệt giữa trời cao và vực sâu thăm thẳm chứ không phải vừa, hehe). Ở xứ sở này thì phải chịu thôi, kêu ca ích gì?
Không thể so sánh thiên đường và hạ giới được nhưng một thằng công nhân ở hạ giới vẫn tốt hôn thằng ăn mày ở hạ giới bác ah :).

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Không thể so sánh thiên đường và hạ giới được nhưng một thằng công nhân ở hạ giới vẫn tốt hôn thằng ăn mày ở hạ giới bác ah :).
Là sao? Khó hiểu quá? ai là công nhân?ai là ăn mày

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Vios mà trang bị options tận răng như người ta thì ai dám mua chạy taxi với dịch vụ nữa nhỉ :D

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Đang đi em này và xe mình thiếu con cam 360 này cùng dàn nút 3 cái chỗ cần số là chả khác gì. Hy vọng sắp tới có hàng chợ đen kiếm về lắp mới được hehehe.

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Hôm nay mới bị trầy mâm do quẹt vào bệ đá ven đường. Công nhận camera 360 là thứ rất cần. Còn bác nào lái pro chê gà thì chịu

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Morning là xe nhập HÀN, còn Vios là xe lắp ở Malaysia. Bác so sánh không phù hợp.