Rum
Tập Lái
21/8/04
3
0
1
www.yahoo.com
Xin chào các Bác !
Em là thành viên mới, muốn mua một chiếc Zace nhưng không biết nên chọn DX hay GL, mỗi lọai có những màu gì? Mua để cho Cty thuê nên đắn đo không biết nên chọn lọai nào vừa kinh tế, vừa đẹp.

Tập Lái
21/8/04
6
0
0
RE: toyota zace

Chào bác Rum,Nói chung DX hay là GL gì thì cũng không khác gì đâu,với lại mua cho thuê thì cứ chọn DX cho rồi,khỏi phải suy nghĩ/

Tập Lái
25/8/04
3
0
0

em nghĩ là bác nên suy nghĩ kỹ trước khi mua ZACE, bác đọc các bài bình loạn về Zace ở đây đi, em chẳng biết nhiều nhưng đi 1 lần không muốn đi lần 2

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Chào bac Rum
Tôi thấy rất nhiều người mua xe Zace cho các công ty thuê:
ưu điểm của xe này theo như các công ty nhận xét là:
Xe bền, ít tốn xăng, ít tốn kinh phí sửa chữa, thích hợp cho các địa điểm trong phạm vi tầm trung.
Nếu bác định mua cho công ty thuê, thì nên chọn con Zace GL, vì mấy ưu điểm như: hai giàn lạnh, mầu sơn có nhiều mầu hơn, đẹp hơn, sẽ không bị nhận xét là xe Taxi (vì DX chỉ dành cho Taxi), đi công tác trời nóng đỡ bị kêu. Thỉnh thoảng bác vẫn có thể lấy về dùng chở cả nhà đi mà không phải lăn tăn.

Vì Ông bác tui có vài con xe GL cho các công ty nước ngoài thuê, nên nghe lỏm Lái xe nhận xét thế.

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội

Nếu bác mua để cho CTy thuê thì nên mua GL, DX chỉ dành cho Taxi thui kẻo ko đi được dăm bữa nửa tháng người ta trả lại xe vì đi vừa xấu vừa nóng đó

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

tui nghe nói là Zace Limited không bớt 1 đồng nào, chắc 29,800? Lemon? quá vậy thì mua làm gì nữa, chờ năm sau mua Innova luôn đi, khoảng 38,000 thui.

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18

Trích đoạn: d52232dole

tui nghe nói là Zace Limited không bớt 1 đồng nào, chắc 29,800? Lemon? quá vậy thì mua làm gì nữa, chờ năm sau mua Innova luôn đi, khoảng 38,000 thui.

bác ơi cho em hỏi thăm chút, cái 38k đó là bác đoán hay có nguồn tin chính xác vậy