Hạng B2
6/1/12
166
302
63
  • Like
Reactions: minhhau09
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Xin bạn đừng trích dẫn, tôi không đọc đâu.
Chỉ hỏi 1 câu thôi:
DA lớn nhất Nhơn Trạch là gì, giá trị đầu tư bao nhiêu, khởi công chưa? Có so sánh được với DA 5,4 tỉ USD ở Long Sơn không?
Trả lời dùm cho nè. NMLD LS to nhất rồi, giá BĐS ở đó sẽ bay cao lên ... vũ trụ đó. Mua đi. :D

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Chỉ hỏi 1 câu thôi:
DA lớn nhất Nhơn Trạch là gì, giá trị đầu tư bao nhiêu, khởi công chưa? Có so sánh được với DA 5,4 tỉ USD ở Long Sơn không?
Chả liên quan mấy đến giao dịch BĐS bác đang kỳ vọng đâu ạ ... mà có vẻ bác trên 60 rồi nhỉ hic :(:(:(

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
6/1/12
166
302
63
Chả liên quan mấy đến giao dịch BĐS bác đang kỳ vọng đâu ạ ... mà có vẻ bác trên 60 rồi nhỉ hic :(:(:(
Hahaha...
Tranh luận để xem mọi người nói sao mà tính thôi mà. Đã tranh luận là phải ra môn, ra khoai....
Tôi khoảng 2/3 của 60. Nhưng tôi đủ trình độ để tranh luận với bất cứ ai về BĐS ở tấ cả các nơi...
Hahaha...

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Chỉ hỏi 1 câu thôi:
Dạ thưa anh.
Tui xin nói rỏ là những cái cty đó nó đã hoạt động mấy năm về trước rồi ạh.
Còn nói về số vốn từng cty thì tui không có rảnh mà tìm hiểu chi cho nó mệt.
Và một điều nữa là cho dù cái nhà máy gì gì đó tại long sơn cho dù vốn nó có nhiều đến thế nào đi nữa cũng không bằng các cty tại nhưn chạch cộng lại đâu ạh.
Xin hết ạh.

Ha ha ha.......

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa
Hôm rồi có đi qua đồi cừu bà rịa cảm nhận chủ quan của mình là đất đai br còn mênh mông lắm dân thì chả có ,tiền không phải nghĩ thì mua đại một ít quẳng đó , chứ chỉ có 1 tới 2 tỏi mà muốn đầu tư thì phải nâng lên đặt xuống chán

• Like
Reactions: Candice_ Bliss
Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
đọc xong thấy ớn,toàn 1 mớ tập lái vào tung hứng.....bớ Mod @lamnk xóa di .....rác không à...

Tập Lái
2/11/16
31
38
18
45
Nhơn Trạch có Nhà máy gì và Khu CN gì mà đòi như Samsung hay Long sơn? Có bao nhiêu CN hiện giờ?
Nhơn Trạch so với Bà Rịa làm sao được!
em liệt kê vài công ty có số công nhân > 30,000 ở nhơn trạch cho bác tham khảo.
1/ Công ty gia công giày Hwa Seung Vina qui mô tương đương cty giày Ponchen.
2/Cty Hyosung KCN nhơn trạch 5.
3/Cty Formosa.

Hạng C
29/10/17
822
3.804
93
Biên Hòa
Lúc đầu mới nói, tưởng bạn biết. Giờ chẳng có gì! Quá tệ.
Cái ông này chắc đang bơm, đã tạo topic thì phải biết lắng nghe và phản biện cho có chất xám xíu, cứ khăng khăng bảo vệ cái quan điểm của mình, bác bỏ những thứ mà người khác nêu ra là tranh luận ko thông minh đâu, trước khi bác tạo topic này, tôi đã cất công vài tháng đi tìm hiểu đất long sơn chỗ nhà máy lọc dầu rồi