Tập Lái
27/6/17
35
76
18
Có thông tin từ đứa bạn làm bên quy hoạch tp nói công tác thoả thuận bồi thường mở rộng Nguyễn Duy Trinh đang được tiến hành và dự là năm sau thì action. Bác nào có thông tin cụ thể thì chia xẻ cho anh em biết với!

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Có thông tin từ đứa bạn làm bên quy hoạch tp nói công tác thoả thuận bồi thường mở rộng Nguyễn Duy Trinh đang được tiến hành và dự là năm sau thì action. Bác nào có thông tin cụ thể thì chia xẻ cho anh em biết với!
Bác này toàn là đăng tin tào lao không.

Bên thớt vin city thì bác chém nó tơi bừi... Thậm chí có tin vin nó sắp sửa làm cũng chém. Đem cái dự ớn đông tăng long của thièn HUD ra mà so sánh với thèn vin.

Giờ thì tin vịt mà mở cái thớt....

Éo hiểu bác này thuộc dạng éo rì nữa !!!

Hài !!!

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Trùng khớp nhỉ, Em cũng vừa chở bạn đi xem đất dự án ở bên cạnh Sông Cây Cấm, sát đường NDT. nó cũng bảo đường NDT tương lai sẽ mở rộng rộng hơn bây giờ( cụ thể thế nào thì Em không hỏi thêm vì ko có kế hoạch gì ở đó cả). Nếu không biết thì em im lặng nhưng Em tin bạn Em nói, vì nó làm Sở TNMT Tp.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Trùng khớp nhỉ, Em cũng vừa chở bạn đi xem đất dự án ở bên cạnh Sông Cây Cấm, sát đường NDT. nó cũng bảo đường NDT tương lai sẽ mở rộng rộng hơn bây giờ( cụ thể thế nào thì Em không hỏi thêm vì ko có kế hoạch gì ở đó cả). Nếu không biết thì em im lặng nhưng Em tin bạn Em nói, vì nó làm Sở TNMT Tp.
Nguyễn duy trinh nó đã dự mở rộng từ rất lau rồi. Nhưng còn làm thì bao giờ làm mới là điều quan trọng.
Q9 có rất nhiều con đường dự mở rộng từ rất lau mà đến giờ chỉ nằm trên giấy thoi bác oi...

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Nguyễn duy trinh nó đã dự mở rộng từ rất lau rồi. Nhưng còn làm thì bao giờ làm mới là điều quan trọng.
Q9 có rất nhiều con đường dự mở rộng từ rất lau mà đến giờ chỉ nằm trên giấy thoi bác oi...
Nói đâu xa. Ngay cả Lê văn việt dự mở từ rất lâu. Đến khi làm thì làm cả hai năm nay mà vẫn chưa xong...

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
VN mà Bác, làm gì có chuyện đúng thời gian bao giờ đâu, chỉ trừ giờ Di Quan là luôn luôn đúng thôi.
Hoàng hữu nam nghe tin mở rộng đường 30m một lúc với lê văn việt, hai năm trước chính phèo thấy tren tivi chạy chữ sắp mở rộng hoàng hữu nam mà mãi đến vài tháng trước mở...mà mở có một đoạn có vài trăm met vì đoạn đường này nó nát bét hết rồi toàn ổ voi với ổ trâu... nén mới phải làm lại. Dự là mở rộng 30m mà thực tế mở có mười mấy m thôi. Làm được có đoạn vài trạm met đó rồi ngưng luôn.

Hạng C
6/12/10
586
15.634
93
Mái a có cái tính lạ kỳ , mua đất chỗ nào là mún chổ đó
Làm đường
dời nhà máy
chống ngập lụt
xây siu thị

NDT nó chỉ mở rộng từ Vòng xoay phú hữu xuống dưới cảng cho rộng đường xe Cont đi thôi
còn lại chỗ khác mở rộng để làm gì - tiền đâu giải tỏa -
A nào mua đất từ Vòng xoay phú hữu trở xuống thì cứ nhìn cảnh Cát lái rùi suy ra
Giờ cứ 9h sáng xuống mà nhìn xem xe Cont nó chạy vô cảng mà k còn đường cho xe máy đi
Chúc mái a may mắn

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Mái a có cái tính lạ kỳ , mua đất chỗ nào là mún chổ đó
Làm đường
dời nhà máy
chống ngập lụt
xây siu thị

NDT nó chỉ mở rộng từ Vòng xoay phú hữu xuống dưới cảng cho rộng đường xe Cont đi thôi
còn lại chỗ khác mở rộng để làm gì - tiền đâu giải tỏa -
A nào mua đất từ Vòng xoay phú hữu trở xuống thì cứ nhìn cảnh Cát lái rùi suy ra
Giờ cứ 9h sáng xuống mà nhìn xem xe Cont nó chạy vô cảng mà k còn đường cho xe máy đi
Chúc mái a may mắn
Bởi thế mới nói...
Chổi nào bác í không có mua thì chém tơi tả. Chỗ nào bác í mua thì cứ dựa vào tin vịt mà PR...
Hài ở cái chổi đó đó...