Tập Lái
20/10/19
1
0
1
41
Thưa các cụ . E xem tiktok thấy cụ jison gì đó quảng cáo chống ồn bằng cách pha chất sơn js-car với xi măng xong quẹt lên vè nỉ , hốc bánh xe, e cũng làm chuột bạch mua về làm thử.
Chất liệu mua gồm có
3 chai JSCar A
1 chai Jscar B
1 chai là 350k.
Trải nghiệm cùng Js-car A (chống ồn )

Tặng 3 gói xi măng và 1 tấm luới.

Em mua về pha ra xong xuôi ko biết chơi vào lòng vè nhựa hết 3 tấm sau thấy có j đó sai sai nên sau 1tieng e lấy nuớc ra rửa thì trôi sạch và khi e cảm nhận e thấy nó phèn phèn thế nào ấy..pha 2 dung dich với nhau y như e từng quét chống thấm nhà em, như dung dich Shika hay quét chống thấm ấy...chẳng qua với tỉ lệ sơn và nuớc it mà xi măng nhiều nên hơi đậm đặc sệt xíu...sau 1 hồi đắn đo e quyết định ko trét vào hốc bánh xe nên còn dư 1 chai js a vd js b. May mà ko trét chứ trét rồi ko biêt hậu quả ntn...
Số còn dư e thấy uổng quá em đem đi chống thấm tuờng vách nhà em.sau 24tiếng e ra sờ vẫn chưa khô các cụ ạ.đè vào còn mềm mềm...
Này chỉ là ý kiến cá nhân em nhé, e ko dìm hàng ai mà chỉ là trải nghiệm xong nêu ý kiếb thôi.còn ai tin cứ dùng còn ai ko tin có thể bỏ tiền ra làm chuột bạch.
Cả thế giới kĩ sư chẳng lẽ thua mấy ông vn toàn sáng tạo vặt thì giỏi ko biết hậu quả sau này ntn, xi măng có ăn mục khung gầm ko...chưa kể mang đi treb vào cánh cửa ,sau móp ko biết thợ đồng sơn sửa kiểu gì dc