T
TamPhan
Guest
Trải nghiệm đồi cát Phan Thiết cực thú vị cùng Ford Ranger Wildtrak 3.2
Đồi cát được xem là một trong những địa hình rất khó ngay cả đối những tay chơi offroad chuyên nghiệp, để chinh phục đồi cát đòi hỏi rất nhiều kinh nghiệm để xử lý. Hãy cùng otosaigon xem bác Quả - là người có kinh nghiệm và kỹ năng cầm lái lâu năm tại địa hình này chinh phục đồi cát cao nhất tại nơi đây trên chiếc bán tải quen thuộc - Ford Ranger Wildtrak 3.2. Ngoài ra, chúng ta hãy cùng nhau tìm hiểu những kinh nghiệm "sống còn" khi điều khiển xe chinh phục loại địa hình này thông qua clip sau nhé[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/3/16
1.993
2.640
113
46
Đồi cát này tên gì cậy admin? Ở PT những đồi cát nào mình được tự chạy xe của mình lên thế? Hôm trước ra chỗ Bàu Trắng hình như chỉ cty khai thác dịch vụ mới được chạy lên đó phải không?

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Trời, PT có đồi cát này hả. Em ngoài Bắc mơ ước quả này quá.
Chính xác là khu vực nào các bác ơi, để em cho vào list phải đi đến của em.

• Like
Reactions: nguyenquoctrung
Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Cái này hợp vs mấy con bán tải hhoặc SUV off road chuyên dụng thôi chứ vác xe sang như X3 GLC hay Q5 chắc lún cát liền

Hạng D
20/6/12
1.516
538
113
Q3, TPHCM
Đồi cát này tên gì cậy admin? Ở PT những đồi cát nào mình được tự chạy xe của mình lên thế? Hôm trước ra chỗ Bàu Trắng hình như chỉ cty khai thác dịch vụ mới được chạy lên đó phải không?
Hình như là Mũi Né sao á Bác. E thấy quen quen. :)