Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Cái gì cũng có rũi ro. Xe cũng vậy sai sót là rất nhỏ và đã có thời gian bảo hành và cho mua thêm thời gian bảo hành k mua thì kêu con mẹ gì... hết bảo hành hết trách nhiệm chấm hết. Lý do lý trấu con moẹ gì?!?
A làm bên kĩ thuật của đại lý Honda à?

Tập Lái
16/6/16
30
32
3
Tôi hành nghề cầm đồ, mua bán điện thoại di động cũ, mới và bất động sản. Bác có ủng hộ gì tôi cám ơn. Chứ tui chẳng liên quan gì tới honda ngoài đang chạy Honda City và lúc tôi gần hết bảo hành cũng dc nhân viên Honda tư vấn mua gói gia hạn nhưng tôi méo mua bác ạ.
tôi đã nói rồi mọi sản phẩm đều có lỗi. Ngay cả chiếc Iphone SX Max cũng vậy. Nhưng có ng lỗi trong lúc bảo hành có ng lỗi khi vừa hết bảo hành. Ai xui thì chịu. Hư thì thay chứ mắc cái cớ gì cứ phải bắt honda VN về tìm hiểu nguyên nhân? Nguyên nhân là 1 trong 1 triệu cái bị lỗi thế đã hài lòng? K tiếc tiền thay thế phụ tùng thì thay đi. Lên đây bù lu bù loa làm gì? Nếu còn bảo hành thì tôi ủng hộ bác. Hết bảo hành bác k nên phiền ng ta như vậy.
K thân ái chẳng quyết thắng làm gì

Em thấy bác này sao ấy. Bác chủ thớt nói rõ là Honda chỉ cho bác ấy lỗi để bác ấy biết hướng xử lý mà, bác chủ xe là người đi xe chớ ko phải chuyên viên hãng xe. Cái bác chủ xe cần là sự tư vấn cho khách hàng của hãng xe cho dù hết bh thì hãng chuyên về xe đó vẫn có kn hơn bác chủ. Không phải tất cả đại lý có chuyên viên/ thợ giỏi nhưng ít ra là đại lý nên có cách xử lý chuyên nghiệp hơn.
Nhưng thôi chia sẻ với bác chủ vì câu chuyện sau bán hàng ở mình nghe mãi thành chán. Bác có thông tin gì mới chia sẻ cho ace cùng biết và tham khảo.

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Em thấy bác này sao ấy. Bác chủ thớt nói rõ là Honda chỉ cho bác ấy lỗi để bác ấy biết hướng xử lý mà, bác chủ xe là người đi xe chớ ko phải chuyên viên hãng xe. Cái bác chủ xe cần là sự tư vấn cho khách hàng của hãng xe cho dù hết bh thì hãng chuyên về xe đó vẫn có kn hơn bác chủ. Không phải tất cả đại lý có chuyên viên/ thợ giỏi nhưng ít ra là đại lý nên có cách xử lý chuyên nghiệp hơn.
Nhưng thôi chia sẻ với bác chủ vì câu chuyện sau bán hàng ở mình nghe mãi thành chán. Bác có thông tin gì mới chia sẻ cho ace cùng biết và tham khảo.
Cha nội đó chơi kiểu đổ lỗi cho nạn nhân... đại loại kiểu "con kia bị hiếp dâm là do ai bảo nó mặc váy ngắn". Nhảy vô nói té tát kiểu phủ đầu bác chủ thì bác cũng chẳng cần phải nhẹ nhàng gì thể loại ăn nói không có văn hóa đó.
Không phải bác ấy không hiểu mà là cố tình phớt lờ và chĩa mũi dùi sang bác chủ, để chọc ngoáy cho ae trên này nghĩ ổng là nhân viên Honda thì phải ...

• Like
Reactions: H.HUGO