Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
Anh ngọc cao quý mới qua bank tư nhân 1 thời gian ngắn, việc trái phiếu doanh nghiệp của mùa khủng hoảng trước anh còn nhiều mơ hồ. Mùa này phải cẩn thận. Ko thì cụ Bùi gì đó ko cứu đc đâu. :)
Mình không rảnh đi bàn chuyện với mấy anh ưa đam thọt như anh. Anh tìm hiểu thông tin mình rồi cứ ưa mang ra níi ra vẻ hiểu biết. Xưa mình cũng tưởng anh biết nhiều về tài chính và có suy nghĩ thấu đáo, nhưng sau khi anh mở miêng còm ở thớt này thì mình xin thừa nhận là mình sai dồi. Mình xin lỗi anh.

Với các anh khác còn tranh cãi về độ an toàn trái phiếu thì đọc lại còm trước của mình.

Vàng thì lấp lánh, nhưng không phải cái gì lấp lánh đều là vàng

• Like
Reactions: dungnguyenstu
Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
thế phát hành trái phiếu thì ko cần mục đích sử dụng... anh chưa đọc cáo bạch khi phát hành?

Ai là người quản lý vốn huy động từ trái phiếu, doanh nghiệp hay ngân hàng?

Hạng B2
19/11/17
499
27.153
93
Mình không rảnh đi bàn chuyện với mấy anh ưa đam thọt như anh. Anh tìm hiểu thông tin mình rồi cứ ưa mang ra níi ra vẻ hiểu biết. Xưa mình cũng tưởng anh biết nhiều về tài chính và có suy nghĩ thấu đáo, nhưng sau khi anh mở miêng còm ở thớt này thì mình xin thừa nhận là mình sai dồi. Mình xin lỗi anh.

Với các anh khác còn tranh cãi về độ an toàn trái phiếu thì đọc lại còm trước của mình.

Vàng thì lấp lánh, nhưng không phải cái gì lấp lánh đều là vàng
Mình nói vậy đã quá hời cho anh rồi. Nên ko nói gì thêm đâu. :)

• Haha
Reactions: lucsi and bravia