Tập Lái
15/6/17
1
0
3
41
Đĩ mẹ nó chứ, em chung 1chai,chưa kể phí kiểm định mà nó lên xe đạp ga cho xe ra khói đen ngút trời lun.
hix bác đăng kiểm xe gì mả bỏ những 1 chai kinh quá

Tập Lái
8/4/16
8
8
3
34
Em vừa mới đi đăng kiểm sáng nay tại trạm Hồng Hà ạ.
Không bánh mì, chai, lọ,...
Đăng ký trước tại tổng đài 1080, 7h30 lên nộp hồ sơ, 9h xuất bãi, mất 1h30, đúng quy trình, cũng không bị hoạnh hoẹ đòi bánh mì, chai, lọ,...
Em tha thiết mong các bác không tiếp tay cho nhũng nhĩu, tiêu cực, ngay cả khi bị pikachu ngoắt vào trên đường cũng bình tĩnh, nếu sai thì chịu phạt. Em đã bị 1 lần quay đầu trên đường Cộng Hoà bị pikachu ngoắt vào vì quay trong giờ cấm, em chấp hành nghiêm túc không bánh mì, được các pikachu lập biên bản Nhắc Nhở không nộp phạt, không thu bằng, cho đi bình thường.

Em chỉ muốn nói, nếu xã hội ai cũng chấp hành nghiêm túc, tự khắc tiêu cực sẽ tự tan.

Tập Lái
4/1/16
33
41
18
45
Em vừa mới đi đăng kiểm sáng nay tại trạm Hồng Hà ạ.
Không bánh mì, chai, lọ,...
Đăng ký trước tại tổng đài 1080, 7h30 lên nộp hồ sơ, 9h xuất bãi, mất 1h30, đúng quy trình, cũng không bị hoạnh hoẹ đòi bánh mì, chai, lọ,...
Em tha thiết mong các bác không tiếp tay cho nhũng nhĩu, tiêu cực, ngay cả khi bị pikachu ngoắt vào trên đường cũng bình tĩnh, nếu sai thì chịu phạt. Em đã bị 1 lần quay đầu trên đường Cộng Hoà bị pikachu ngoắt vào vì quay trong giờ cấm, em chấp hành nghiêm túc không bánh mì, được các pikachu lập biên bản Nhắc Nhở không nộp phạt, không thu bằng, cho đi bình thường.

Em chỉ muốn nói, nếu xã hội ai cũng chấp hành nghiêm túc, tự khắc tiêu cực sẽ tự tan.
Mình cũng đăng kiểm ở đây bỏ vô xe ít cho ae cfe vui vẻ cả làng xe mình đăng ký cá nhân không kinh doanh, dán tem thì cho anh dán 20-30k tuỳ tâm

2 năm mới làm 1 lần thôi mà bác chủ thấy có vẻ căng quá :)

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Đang định đi qua Hồng Hà, kiểu này thôi, né luôn cho nhanh. Xin phép đào mộ.

Tập Lái
18/2/14
12
5
3
đăng kiểm số 1 hồng hà tân bình là trung tâm chán nhất tôi từng đi, đi đăng kiểm 1 lần sợ luôn, từ ông sếp xe ở ngoài đã hống hách, xe xếp hàng nhích từng mét mất hơn 1h, vào trong nộp hồ sơ đông như kiến, hống hách ko kém, đặc biệt khoản ăn tiền thì tôi ko nói thêm nữa, rất nhiều bài nói rồi, ăn kinh khủng, đông xe, ăn tiền, bẩn thỉu nhất là trong giai đoạn covid này thì tránh xa!

• Haha
Reactions: Anhhaiotosg