1/10/16
772
8.724
93
Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
Mới nộp phí xong, con bé thu phí rất cố gắng niềm nở, tươi cười, cám ơn, chúc an toàn. Nhưng cái mặt mình cứ lạnh như tiền, cũng muốn lịch sự cảm ơn lại một tiếng nhưng bực trong người quá. Một cái gật đầu để nhận lời chúc an toàn của em nó cũng ko gật nổi.
Ít khi em đối xử lạnh lùng với phụ nữ như thế lắm.

Hạng B2
25/7/17
158
156
43
Úi chà chà ... các bác xem giùm việc sử dụng một / vài loại mệnh giá tiền của NHNN VN phát hành, để thanh toán nhiều lần cho một loại dịch vụ ở VN được xếp vào tội gì và khung hình phạt là như nào với !!!

Và cũng xem luôn việc người c.cấp dịch vụ nếu từ chối nhận thanh toán bằng tiền của NHNN VN phát hành sẽ bị xử như nào nhé !

Các bác nhanh nhanh kẻo các bác tài đang run kìa :-D

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Đang hóng & mong đây....... Cái này em nói nhé: Ai đi qua trạm BOT Cai Lậy đưa tiền lẻ (1 lần hay 1 chục lần) mà bị làm khó hay bị bắt gì gì đó! Thì cứ up cái biên bản "phạm pháp do đưa tiền lẻ" lên trên đây thì em xin biếu nguyên chiếc xe em đang chạy nhé.... xong thì cho em xin cái BB đó để em đi làm việc ok!
Trạm tận thu Cai Lậy - bọn chúng đang lồng lộn đối phó

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113
1 thằng trung tá quèn thì có quyền hạn éo gì mà lăn tăn theo lời nó, nó ngu nó nói đại khi được dịp báo chí phỏng vấn thôi. bỏ qua đi
Chuẩn bị tinh thần ăn vạ miệng vì tụi báo khai thác thông tin kinh lắm. Nó mà thu âm thì đừng hòng chối. Ngóng thông tin từ TT Chính phủ :)