Tập Lái
17/10/13
28
11
3
33
xin chào mọi người , cho e hỏi trạm thu phí ở NVL bắt đầu thu phí 2 đầu rồi phải không ạ? hom thứ 6 tuần trước như mọi lần e mua vé 7k / 1 lần và vòng lại chỉ cần đưa vé vừa mua. hôm nay bên đó không đồng ý , nói e vòng lại bắt buộc phải mua lại?

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Cái này lâu rồi Bác,,,,,E thấy chuyện này cũng hơi phi lý,,,,tạo điều kiện cho Các A này bỏ túi dễ nè,,,,,,,Mua vé chạy về cuối tuyến là mấy ảnh biết mấy ảnh không thèm xé biên lai,,,,khi mình đòi ảnh mới đưa,,,mà đòi để tùm lum chứ có sử dụng được nữa đâu....hey.....có hôm E đưa 5k không biên lai cũng qua luôn...

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Mua 2 lượt đi, về từ lâu như vậy rồi bác chủ.

Tập Lái
17/10/13
28
11
3
33
ủa vậy à, tại hôm thứ 6 e qua đây e vẫn đua vé đi 2 đầu được :)), hôm nay tự nhiên thấy khác, thanks mấy bác. sao bữa e nhớ hình như có thấy post bác nào nói trạm này sắp bỏ nhỉ

Hạng B2
8/6/15
106
66
28
Miền tây
Cái này lâu rồi Bác,,,,,E thấy chuyện này cũng hơi phi lý,,,,tạo điều kiện cho Các A này bỏ túi dễ nè,,,,,,,Mua vé chạy về cuối tuyến là mấy ảnh biết mấy ảnh không thèm xé biên lai,,,,khi mình đòi ảnh mới đưa,,,mà đòi để tùm lum chứ có sử dụng được nữa đâu....hey.....có hôm E đưa 5k không biên lai cũng qua luôn...
ủa vậy rồi ra đầu cuối lấy cái gì đưa bác?

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Có nghĩa là thế này:
1/Nếu Bác đi toàn tuyến từ KCX Tân thuận đến Cầu Vượt NVL thì chỉ dùng 1 vé/1l cho 2 trạm....7k
2/Nếu Bác chỉ đi qua 1 trạm vd:Bác đi từ PMH qua Phạm Hùng rùi quay về PMH thì lúc trước chỉ cần mua 1v đi xong về đưa vé đó cũng qua được,,,còn giờ thì từ PH về phải mua lại vé khác....

Tập Lái
24/12/12
2
0
3
Có nghĩa là thế này:
1/Nếu Bác đi toàn tuyến từ KCX Tân thuận đến Cầu Vượt NVL thì chỉ dùng 1 vé/1l cho 2 trạm....7k
2/Nếu Bác chỉ đi qua 1 trạm vd:Bác đi từ PMH qua Phạm Hùng rùi quay về PMH thì lúc trước chỉ cần mua 1v đi xong về đưa vé đó cũng qua được,,,còn giờ thì từ PH về phải mua lại vé khác....
....Chính xác...