Hạng B1
14/1/16
83
35
18
45
Các bác tư vấn giúp em Cam 2017 cần trang bị đồ chơi gì thêm không ah. Thanks các bác

• Like
Reactions: Gió Sa Mạc
Hạng B1
14/1/16
83
35
18
45
Em chỉ làm trong hãng thêm DVD, Cam de, Cam hành trình, lót sàn và phủ gầm thôi ah...không biết có cần bổ sung gì thêm không mong các bác tư vấn giúp. cảm ơn các Bác

• Like
Reactions: Gió Sa Mạc
Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Thảm lót sàn Thái Lan Back Liners cụ thảm khao ạ.​

Ngoài ra còn cảm biến áp suất lốp thì bây giờ cũng là tiêu chuẩn r ạ.​

camry mà ko có cảm biến áp suất lốp à?cả màn dvd nữa.Chẳng nhẽ chỉ như em vios của mình

• Like
Reactions: SUZAKING
Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Em chỉ làm trong hãng thêm DVD, Cam de, Cam hành trình, lót sàn và phủ gầm thôi ah...không biết có cần bổ sung gì thêm không mong các bác tư vấn giúp. cảm ơn các Bác

dvd của bạn hãng gì vậy?ko lắp cam lùi à.Camry đắt mà tiện ích ko bằng vios phiên bản thể thao có luôn dvd và cam lùi nhỉ

• Like
Hạng B2
5/6/14
184
169
43
Các bác tư vấn giúp em Cam 2017 cần trang bị đồ chơi gì thêm không ah. Thanks các bác
10 thùng HEINEKEN :p:p:p:p:p:p
Em fun tý :D:D:D:D:D:D:D
Úi, mấy món đó trong hãng tính thiệt hại thêm bao nhiêu củ nữa Bác?
Em chỉ lấy Vợ thôi, còn đâu mông má, tô son điểm phấn chít chát, thẩm mỹ viện ra ngoài làm tuốt, vừa rẻ vừa đúng ý chất lượng cao.
Bác lỡ rồi thì góp ý Bác nghâm cứu: dán film cách nhiệt, thảm nhung mặt taplo
Còn mấy món đồ chơi nho nhỏ: dù gấp ngược, giá để điện thoại, lọc khí Ozon... thì tùy ý thích

• Like
Hạng B1
14/1/16
83
35
18
45
10 thùng HEINEKEN :p:p:p:p:p:p
Em fun tý :D:D:D:D:D:D:D

Úi, mấy món đó trong hãng tính thiệt hại thêm bao nhiêu củ nữa Bác?
Em chỉ lấy Vợ thôi, còn đâu mông má, tô son điểm phấn chít chát, thẩm mỹ viện ra ngoài làm tuốt, vừa rẻ vừa đúng ý chất lượng cao.
Bác lỡ rồi thì góp ý Bác nghâm cứu: dán film cách nhiệt, thảm nhung mặt taplo
Còn mấy món đồ chơi nho nhỏ: dù gấp ngược, giá để điện thoại, lọc khí Ozon... thì tùy ý thích
Lúc đầu em nghe hãng tặng DVD em không mê bác ah. Em xin bù tiền để em đổi DVD Android nhưng hãng bảo để hãng gắn liên quan đến bảo hành hệ thống điện gì đấy bla bla....Nhưng sau khi nhận xe em rất ưng ý với đầu DVD này. Đầy đủ chức năng, màu sắc ok và có cả Việt map..
Ngoài ra em trang bị thêm Cam hành trình HP F870G nữa. Theo các bác có nên gắn thêm nẹp chân có đèn camry không ah..gắn vô có cải lương lắm không các bác??
Tiện thể em cũng đang cần thảm sàn bác nào có PM vào chổ kín giúp nhé.

Hạng B1
14/1/16
83
35
18
45
Các bác tư vấn giúp em cái nẹp chân có nên gắn không a5k.