Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Trưa nay lúc 12g, đang chở xếp theo đường Hậu giang ngang qua chợ Bình tây mình liên tục bị chiếc 25 chổ dí sát đít và bấm còi liên tục in ỏi. Đường chỉ có một lane và qua chợ nên xe máy đông nghịt nên không thể nhường đường. Mà nhường chổ nào được khi chỉ có 1 lane. Đến đoạn 2 lane thì mới có thể lách ra tránh đường. Ấy vậy mà bác tài xe đưa rước nhân viên xí nghiệp Liskin lại tạt đầu ép xe mình giữa đường. Sau đó nhẩy xuống hùng hổ đập cửa xe đòi đánh bác tài già như mình. Thôi thì đành phải nhịn vì chắc anh tài xế trẻ này thuộc dân tộc Tà ru( ở tù mới ra dịp 2/9.
Các bác có nhở chạy cùng đường xe xí nghiệp Liskin thì biết điều tránh xa nhé.
Tránh xa tài xế dân tộc Tà ru của công ty Liskin

Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Đôi khi tôi cố quên má lòng vẫn nhớ. Trên xe 25 chổ trống trơn đâu gấp gáp làm chi, mà sao chú em đáng tuổi con mình sao hung hản bắt nạt ông già làm gì? Biết thân phận giả yếu nên mình chạy xe rất ý tứ. Kính thưa, kính chào các loại vậy mà vẫn o làm vửa ý các chú Tà ru thì thử hỏi mình biết chạy kiễu gì?

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Đồng cảm cùng bác, chuyện của e cách đây cả tháng nhưng nay vô tình đọc bài tâm sự của bác chủ e mới chia sẻ lại cho các bác cùng xem

Bữa đó e đi từ q2 chui hầm lên, chạy gần tới cầu ông lãnh thì phía sau có 1 thằng chạy tải bấm kèn inh ỏi đòi vượt trong khi đường thì có 3 lane, lane trái cho quay đầu, lane giữa đi thẳng (lane e chạy), lane phải thẳng và quẹo phải về Q1, lane nào cũng kín xe mà nó thúc đít bóp kèn đá đèn đủ kiểu, ko biết đường đâu lách cho nó vượt. rồi e dừng chờ đèn đỏ, vừa xanh xog thì e chạy lên lấy trái từ từ vô cho nó vượt lên, vậy mà k ngờ nó lấy qua phải, ép mấy xe lane phải rồi chạy lên tạt đầu xe e, nhưng xui cho nó là th tài đưa cho th lơ chạy nên k biết canh xe, nó tính hù e nhưng lấy lên ko hết, nên cái đuôi thùng nó tán móp mang cá xe e. Sau đó nó biết nhưng bỏ chạy luôn, e phải lên xe dí theo từ gầm cầu ông lãnh lên tới bến hàm tử ngay trước bv nhiệt đới mới chặn đầu đc xe nó, xuống nó còn cãi ko phải xe nó, sau đó e mời công an ra làm việc..

Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Đồng cảm cùng bác, chuyện của e cách đây cả tháng nhưng nay vô tình đọc bài tâm sự của bác chủ e mới chia sẻ lại cho các bác cùng xem

Bữa đó e đi từ q2 chui hầm lên, chạy gần tới cầu ông lãnh thì phía sau có 1 thằng chạy tải bấm kèn inh ỏi đòi vượt trong khi đường thì có 3 lane, lane trái cho quay đầu, lane giữa đi thẳng (lane e chạy), lane phải thẳng và quẹo phải về Q1, lane nào cũng kín xe mà nó thúc đít bóp kèn đá đèn đủ kiểu, ko biết đường đâu lách cho nó vượt. rồi e dừng chờ đèn đỏ, vừa xanh xog thì e chạy lên lấy trái từ từ vô cho nó vượt lên, vậy mà k ngờ nó lấy qua phải, ép mấy xe lane phải rồi chạy lên tạt đầu xe e, nhưng xui cho nó là th tài đưa cho th lơ chạy nên k biết canh xe, nó tính hù e nhưng lấy lên ko hết, nên cái đuôi thùng nó tán móp mang cá xe e. Sau đó nó biết nhưng bỏ chạy luôn, e phải lên xe dí theo từ gầm cầu ông lãnh lên tới bến hàm tử ngay trước bv nhiệt đới mới chặn đầu đc xe nó, xuống nó còn cãi ko phải xe nó, sau đó e mời công an ra làm việc..

View attachment 333629 View attachment 333630View attachment 333631View attachment 333637View attachment 333636View attachment 333635View attachment 333634View attachment 333633View attachment 333632
Vậy kết quả thế nào bác tài?

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113

View attachment 333629 View attachment 333630View attachment 333631View attachment 333637View attachment 333636View attachment 333635View attachment 333634View attachment 333633View attachment 333632
Mịa thằng tải 51c, đầu tôm. Rút kinh nghiệm về đầu tư con cam HT đi bác.

• Like
Reactions: Tram_Giao