Hạng B1
19/7/10
81
343
63
Phục vụ cho công việc em đang muốn tìm đất không cần quá to, phải có thổ ít nhất 5x20 mạn BMT với bán kính cách sân bay 2-30km để thuận tiện đi lại.

Đợt tới em định phi xe xuống đi hết các trục đường chính dọc ngang BMT để hiểu khái quát địa lý và dân cư dưới đó.

Căn cứ vào giao bán trên mạng cụ thể là đất gần HCM em đã mua thì em biết là phần lớn giao ảo quá luôn không thực tế tí nào. Không biết giao bán trên mấy trang bds khu BMT nó có bị vậy không?

Trên này có bác nào biết tình hình dưới đó không, cho em xin vài thông tin cơ bản đất dưới đó và lời khuyên với.
Bác nào rành khu vực đó thì cho em mời ly cafe ở HCM hoăc BMT nhé.

Tập Lái
9/9/16
9
20
3
33
E có lô mặt tiền ymoan, cách vành đai 50m. Đường quy hoạch 24m. 6x28m 100% thổ cư. Bác cần ib em. Còn đất bmt giờ trung tâm từ 4-15 tỷ tuỳ đường. Xa hơn và đường nhánh nhỏ từ 3-5 tỷ. Hẻm thì 800-1500

• Like
Reactions: LoDeTaLa
Hạng B1
19/7/10
81
343
63
Đất ban mê giờ mắc như sg,khu metro vắng hoe mà hỏi toàn 3 đến 4 tỷ 1 lô:D
Mình không đầu tư đất, vắng dân cư cũng được chỉ cần trong đất có thổ để xây là được không biết giá có mềm hơn không.

Hạng B1
12/11/14
70
3.979
108
Bien Hoa - Dong Nai
Mình không đầu tư đất, vắng dân cư cũng được chỉ cần trong đất có thổ để xây là được không biết giá có mềm hơn không.
Em buôn mê đây. Sáng thứ bảy em rảnh. Bác cần thì inbox em số. Em đang ở Sài Gòn.
Buôn mê đất rẻ còn nhiều. Gần sân bay lại càng rẻ tầm 2 tỷ là thoải mái. Khu dân cư lâu đời an ninh.
Mà sao bác lại chọn buôn mê xây nhà?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Có đứa e nhà trên đó và làm bds, xây dựng. Bác lên đó kiếm nó cũng đc. Bữa có tìm hiểu giá giờ cũng cao nên phải biết mới lựa đc.

• Like
Hạng B1
19/7/10
81
343
63
Có đứa e nhà trên đó và làm bds, xây dựng. Bác lên đó kiếm nó cũng đc. Bữa có tìm hiểu giá giờ cũng cao nên phải biết mới lựa đc.
Cám ơn bác tikitudo, 2 anh em đã cafe trên BMT hi vọng sắp tới hợp tác với nhau được. Đúng như bác nói là giá trên mạng giờ neo cao quá cứng ngắc với nhau cả, phải chịu khó đi kiếm.

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Nó đã cao từ trc đợt sốt gần đây nhất rồi bác. Vả lại trên đó kcn ít, chỉ mạnh đó là vùng kinh tế trong tương lại nên nhìn xa thì vẫn ổn, chứ kiếm ăn bây giờ thì chỉ dân trong nghề mới nắm đc các thông tin cần. Nên bác cứ hỏi các thông tin cần biết, đứa e biết đến đâu sẽ nói đến đó với bác.
Cám ơn bác tikitudo, 2 anh em đã cafe trên BMT hi vọng sắp tới hợp tác với nhau được. Đúng như bác nói là giá trên mạng giờ neo cao quá cứng ngắc với nhau cả, phải chịu khó đi kiếm.

Tập Lái
1/3/18
1
0
0
30
Phục vụ cho công việc em đang muốn tìm đất không cần quá to, phải có thổ ít nhất 5x20 mạn BMT với bán kính cách sân bay 2-30km để thuận tiện đi lại.

Đợt tới em định phi xe xuống đi hết các trục đường chính dọc ngang BMT để hiểu khái quát địa lý và dân cư dưới đó.

Căn cứ vào giao bán trên mạng cụ thể là đất gần HCM em đã mua thì em biết là phần lớn giao ảo quá luôn không thực tế tí nào. Không biết giao bán trên mấy trang bds khu BMT nó có bị vậy không?

Trên này có bác nào biết tình hình dưới đó không, cho em xin vài thông tin cơ bản đất dưới đó và lời khuyên với.
Bác nào rành khu vực đó thì cho em mời ly cafe ở HCM hoăc BMT nhé.
Cho em xin sdt để tiện trao đổi với bác ạ.