Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Nói chung em nghĩ mọi người cần biết & anh em trên đường thiên lý đã biết để mai mốt không manh động làm ầm ỉ chỉ có thiệt thân thì được rồi. Lúc đầu em định lập bên CNL, nhưng bên đó toàn chửi nhau thôi. Có gì nhờ mấy anh mod khóa lại xóa đi là xong. Em vừa nhận được confirm là do em hành vi em lạ quá nên cũng có những biện pháp lạ đối với em thôi, không có việc gì.

Chúc mọi anh em trên OS thượng lộ bình an :p

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/9/12
856
305
63
Cảm ơn bác chủ--đêm qua thg bạn em đi ex cũng bị mấy a giao thông ở đây bắt lỗi xi nhan trên đường cong. Không may là thg bạn đã biết trò này nên sau vài câu nói chuyện thì "nhắc nhở...." :D

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Frank15 nói:
Cảm ơn bác chủ--đêm qua thg bạn em đi ex cũng bị mấy a giao thông ở đây bắt lỗi xi nhan trên đường cong. Không may là thg bạn đã biết trò này nên sau vài câu nói chuyện thì "nhắc nhở...." :D
Mai không biết nên gặp các ảnh nói mấy thằng đệ anh nó nhát quá em đuổi theo có chút mà nó run cả lên. Chắc nó sợ em làm hình sự =))

Hạng C
6/5/13
883
203
43
tin_truc22 nói:
Frank15 nói:
Mai không biết nên gặp các ảnh nói mấy thằng đệ anh nó nhát quá em đuổi theo có chút mà nó run cả lên. Chắc nó sợ em làm hình sự =))

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
caheo nói:
Air Bag nói:
Kệ cmnd.
Sao lại kệ?
Chứ làm ccc gì được tụi này giờ, em nghe tư vấn thì cũng không làm được gì đâu. Nó đụng tới mình thì mình mới chơi tới được. Em gọi nhờ hỗ trợ tư vấn là nên chơi cái đám cảnh giới + theo đuôi không.