Tập Lái
13/1/15
2
0
1
35
Topic này được lập để dành cho những ai yêu thích Ford, trên trang fanpage của Ford Vietnam đang có minigame tìm hiểu về Ford Ranger - mẫu xe bán tải bán chạy nhất hiện nay trên thị trường VN. Em thì thích những cách quảng bá như này, chứ ko phải mấy kiểu cho câu hỏi ai cũng biết đáp án rồi chọn bừa một con số may rủi, mà người chơi phải có hiểu biết về thương hiệu một chút. Bác nào ủng hộ Ford và muốn nhận quà thì vào đây và chơi game vào thứ 3 hàng tuần nhé :)

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/12/14
15
0
1
35
trên trang chủ của ford việt nam. em tuần nào cũng tham gia ;)
+ mỗi tuần một game, họ gọi là minigame
+ trả lời các câu hỏi mà BTC đưa ra. các câu hỏi thì tất nhiên là liên quan đến xe của họ rồi.
+ quà quắp thì đây ạ: 8 phần thưởng bao gồm 1 tai nghe cao cấp, 5 cặp voucher xem phim và đặc biệt là 2 USB mang logo của Ford Việt Nam.

QUAN TRỌNG: để có được quà thì ngoài việc trả lời đúng, còn dựa vào các chia sẻ Độc đáo, Phong cách và Thực tế của các bác
múc đê. thỉnh thoảng nhào vô mấy cái này cho đổi gió các bác ợ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
24/12/14
81
14
8
33
trên trang chủ của ford việt nam. em tuần nào cũng tham gia ;)
+ mỗi tuần một game, họ gọi là minigame
+ trả lời các câu hỏi mà BTC đưa ra. các câu hỏi thì tất nhiên là liên quan đến xe của họ rồi.
+ quà quắp thì đây ạ: 8 phần thưởng bao gồm 1 tai nghe cao cấp, 5 cặp voucher xem phim và đặc biệt là 2 USB mang logo của Ford Việt Nam.

QUAN TRỌNG: để có được quà thì ngoài việc trả lời đúng, còn dựa vào các chia sẻ Độc đáo, Phong cách và Thực tế của các cụ.
múc đê. thỉnh thoảng nhào vô mấy cái này cho đổi gió các cụ ợ.
bác chơi rồi thế đã giật được cái quà nào chưa? chia sẻ OS biết đê

Hạng C
24/12/14
515
101
43
chẳng nhớ là tuần nào đâu, em cứ quẳng lên đây, bác nào chưa biết thì xem nhé:
cất các món đồ sau thế nào để tiện dụng nhất cho người lái cùng cả đoàn nhé. Hãy comment vì sao mình xếp đồ như vậy, xem các Wildtrak owner khác có đồng ý không.
Trên Ford Vietnam đang có minigame cho các tay lái

Tập Lái
13/1/15
2
0
1
35
thì ra là trả lời câu hỏi và giải thích tại sao. cái ghi điểm với BTC nằm ở đây. thảo nào mà em chơi nhiệt tình mà vẫn chưa trúng, chắc tại mình chưa thuyết phuc.
mà hiện đại, cải tiến thật. thiết kế tận dụng tối đa mọi không gian

Tập Lái
25/12/14
15
0
1
35
chia sẻ cho các bác để còn mà rinh quà, nhanh không hết lại tiếc tiếc :)
Chiếc xe cho gia đình phải là chiếc xe có độ tin cậy cao. Giả sử bà xã hay đám trẻ khóa cửa xe mà quên mất kéo cửa kính lên, có kẻ gian thò tay vào định chôm chỉa đồ đạc trong xe thì cảm biến chiếc Ranger Wildtrak 3.2 k sẽ có phản ứng thế nào?
A. Nháy đèn, nhắc kéo kính
B. Tự động kéo kính
C. Kéo còi báo động
D. Nháy pha và bật đèn trong xe báo động
Bạn nào có kỉ niệm “nhớ đời” nào vì bỏ quên cửa kính không? Cùng chia sẻ... (em copy nguyên của ford đấy ;))

Hạng B1
26/12/14
88
16
8
38
em có một lần rồi. đi nhậu cùng thằng bạn, lúc về cầm nhầm chìa khóa của nhau, mình lúc ấy vẫn đang chia tay chia chân với nó, theo quán tính, cứ cho chìa vào ổ thôi, tự dưng xe kêu rú lên, hết cả hồn. lơ ngơ ra mới biết làm nhầm chìa.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/12/14
11
1
1
34
chẳng nhớ là tuần nào đâu, em cứ quẳng lên đây, bác nào chưa biết thì xem nhé:
cất các món đồ sau thế nào để tiện dụng nhất cho người lái cùng cả đoàn nhé. Hãy comment vì sao mình xếp đồ như vậy, xem các Wildtrak owner khác có đồng ý không.
em review một tí các bác nhé, nhà có xe :)
+ bác có thể để thoải mái đồ trong cabin luôn vì xe có 23 vị trí để đồ.
+ hộc trung tâm của Ranger ở phiên bản Wildtrak 3.2L có thể tích lớn nhất trong phân khúc với 8,5 lít, giữ được 6 lon nước uống cho các bác mà là nước mát luôn bởi ống dẫn được nối với điều hòa.

Chỉnh sửa cuối: