Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Chào các bác

Vietmap với 2 phiên bản rất HOT là G68 và A45 với những thiết kế riêng phù hợp cho từng dòng xe và được người tiêu dùng lựa chọn rất nhiều. Với A45 thì Vietmap đã nâng cấp lên mẫu A50 và giờ đây G68 đã có phiên bản mới G79 rất tuyệt vời với nhiều tính năng mới và hiện đại hơn G68 rất nhiều

Dưới đây là bài mở hộp ah

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bmw20199
Hạng B1
25/6/14
65
19
8
45
em đã lắp em này cho vk 2 trước khi bác review. cảm nhận của em khá giống bác. G68 mà hạn chế điểm nào thì con này bù lại. kkk vietmap ngày càng làm ăn ra nhể. chất lượng quay ko quá cao ko quá thấp đủ xài nhưng tính năng 3 màn hình,làn đường , khoảng cách thì rất đáng tiền

• Like
Reactions: christhnvn
Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
em đã lắp em này cho vk 2 trước khi bác review. cảm nhận của em khá giống bác. G68 mà hạn chế điểm nào thì con này bù lại. kkk vietmap ngày càng làm ăn ra nhể. chất lượng quay ko quá cao ko quá thấp đủ xài nhưng tính năng 3 màn hình,làn đường , khoảng cách thì rất đáng tiền
em review đánh giá rất trung lập :D

Em cũng ko rõ dòng BMW của bác là dòng nào, nhưng thường các đời xe sang toàn dùng gương điện chống chói. Nếu xe bác đang chạy gương điện chống chói mà bác lại chơi em G79 này thì che mất cái tính ăng rất hữu ích và đắt tiền của BMW :D

Hạng B1
25/6/14
65
19
8
45
em review đánh giá rất trung lập :D

Em cũng ko rõ dòng BMW của bác là dòng nào, nhưng thường các đời xe sang toàn dùng gương điện chống chói. Nếu xe bác đang chạy gương điện chống chói mà bác lại chơi em G79 này thì che mất cái tính ăng rất hữu ích và đắt tiền của BMW :D
trước em thích con BMW quá nên đặt tên vậy chớ vk 2 em là Honda City nhé bác :D;)

• Like
Reactions: christhnvn
Tập Lái
16/5/16
29
17
3
cho em hỏi là trong bình dương thì có thể xem hàng và lắp đặt G79 ở đâu uy tín các bác?
Bác đến tiệm Sang Trọng, gần Metro, đối diện trung tâm đăng kiểm. Chủ tiệm tên Sang, bác cứ nói Khương giới thiệu nhé. Để lát mình lục lại số điện thoại với địa chỉ cho bác