Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Bạn của em đặt mua xe mới tại Hiroshima Tân Cảng: khuyen mai gắn Camera De và Dán kính! Phụ lục hợp đồng k ghi rõ là Camera chính hãng nhưng trao đỗi kĩ với sale là hàng chính hãng theo cataloge mới được gắn! Cuối cùng giao xe thì gắn camera của Cường Nga(có tem CuongNga dan tren camera)! Hoi sale thì tloi: kho hết camera chính hãng! Loại "treo đầu dê bán thịt chó" này xử sao nhờ mấy Bác tư vấn giúp?! Em xin Đa tạ!
Hợp đồng không ghi rõ nhưng sale thì cứ khẳng định toàn đồ chính hãng chất lượng cao khác xa hàng bên ngoài (bạn em có lắp đuôi cá lướt gió-chính hãng mà cũng Không khít 2 bên vs thân xe gì hết) ! Lắp hàng ngoài thì sale hù bị từ chối bảo hành về Điện xe!
http://www.otosaigon.com/threads/tr...-hiroshima-tan-cang-ntn.8589928/#post-8833344
Em xin "bật mí" vấn đề kèm theo là Sơn bị lỗi kỉ thuật, ron cửa có vấn đề, dán kính có bong bóng! Cuộc họp recorded & biên bản xác nhận "chính hãng"

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Kêu họ tháo ra đi bác, xe bạn bác xe gì mới đc, vì nếu Cam 2.5Q thì cam hãng giá 5T và có cổng Imid gì đó

• Like
Reactions: ahieunhaque
Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Kêu họ tháo ra đi bác, xe bạn bác xe gì mới đc, vì nếu Cam 2.5Q thì cam hãng giá 5T và có cổng Imid gì đó
Dạ 2.5Q đó ạ! E post 1 thread bên kia nhưng bị xoá rùi... hic... Đội mạnh! Tháo ra đập nát trước Toy Hiroshima TC vs video lên youtube xem sao!

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Dạ 2.5Q đó ạ! E post 1 thread bên kia nhưng bị xoá rùi... hic... Đội mạnh! Tháo ra đập nát trước Toy Hiroshima TC vs video lên youtube xem sao!
K có ăn thua gì đâu bác, đầu năm e mua con Cam của e thì nhất quyết k cần tặng gì hết, cứ trừ hết bao nhiêu tiền đi đã, giờ kêu bạn bác tháo ra đi, vì cái Cam ở ngoài nó muốn gắn phải chế cái DVD k như cam Sản xuất cho Xe

Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
K có ăn thua gì đâu bác, đầu năm e mua con Cam của e thì nhất quyết k cần tặng gì hết, cứ trừ hết bao nhiêu tiền đi đã, giờ kêu bạn bác tháo ra đi, vì cái Cam ở ngoài nó muốn gắn phải chế cái DVD k như cam Sản xuất cho Xe
Đã trả tiền xong nên bị nắm cái lưỡi dao rồi-rõ khổ! Làm đồng tiền cũng sôi mồ hôi hột-vậy mà Toy Tân Cảng nó chơi ác thiệt...chắc kiểu Nhật nó vậy!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Thôi nhịn và tiếp tục sử dụng thôi bác chứ chiến cũng ko làm được gì và mất công mình. Post lên để ae đi mua xe rút kinh nghiệm thôi ah

Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Thôi nhịn và tiếp tục sử dụng thôi bác chứ chiến cũng ko làm được gì và mất công mình. Post lên để ae đi mua xe rút kinh nghiệm thôi ah
Bác tài trợ công lắp & tiền cam e tài trợ! Chủ xe thì lo việc "dội cho 1 gáo nước vào mặt " thằng Toyota Tân Cảng!
em post lên cũng vì chia sẽ với Osers đc kinh nghiệm khi mua xe tại Toy TC!
thế mà "Hot thread" bên kia cũng bị xoá, hichic...

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Tèn tèn tèn... "Hot recording" sẽ sớm lên sóng! Vui mà không vui tí nào! Làm kinh doanh mà nv k rõ ràng thì chẳng khác xem thường đồng tiền ng lao động! "Cải lá" chắc bán online mệt luôn quá...

• Like
Reactions: nguyenlongkt