Hạng B2
23/3/12
264
59
28
Chẳng là hôm thứ 7 vừa rồi, bên cty em có tổ chức buổi tiệc nho nhỏ tại Park Hyatt để tri ân những bác đã cưới vợ Renault và cả những bác đang có ý định se duyên với mấy em nó, em thật sự rất vui vì sự nhiệt tình cũng như tình cảm nồng nàn của các bác dành cho toàn thể nhân viên bên em, các bác ở mãi miền Tây sông nước như Cần Thơ, Sóc Trăng, An Giang... hay cả những bác ở mãi tít xa vùng cao Lâm Đồng, Gia Lai... và không thể thiếu những bác lặn lội từ miền biển mặn Vũng Tàu, Nha Trang cũng đã góp mặt đầy đủ và tạo nên buổi tiệc thân mật, chân tình. Nhìn những bác ngồi cùng bàn tuy trước đây "trên đường đời tấp nập, ta vô tình lại lướt qua nhau" nhưng giờ đây họ có chung niềm vui, niềm đam mê với Renault để rồi những câu chuyện, những cái cụng ly cứ kéo dài rôm rả như bất tận...Một lần nữa em xin thay mặt toàn thể công ty gửi đến các bác, các mợ và toàn thể gia đình lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất, chúc toàn thể gia đình Renault luôn mạnh khỏe, may mắn và ngày càng lớn mạnh, và lần sau nếu có tổ chức nữa thì em hy vọng bên em sẽ mượn được sân vận động QK7 để có thể đủ chỗ sắp xếp xe cho các bác ạ ^^
Và sau đây là vài dấu ấn tại buổi tiệc, các bác cùng chia sẻ với em nhé:

Nơi tình yêu bắt đầu...​
Cả nhà em đây ạ...​
Quê tui An Giang nhưng tui đến sớm nhất nhé...​
Còn tui Cần Thơ sau bác đây này...​
Bác Polts ới ơi...làm gì mà 2 em PG không dám chụp chung vậy???​
Bốn phương trời ta về đây chung vui...​
Bác đây là người sử dụng em Koleos đầu tiên tại phía Nam đây ạ.​
Chân em không dài nhưng mặn mà đằm thắm​
Tuy hơi ngắn nhưng say đắm lòng anh ^^​
Bác tổng có đôi lời khai mạc...​
Đại diện khách hàng có đôi điều nhắn gởi...bác Polts tấm này tươi quá!!!​
Phận liễu yếu đào tơ em cũng xin đáp lời...​
Thành phần khuấy động sân khấu là đây ạ (bé f1 mặc áo trắng nhà ai có tố chất thế nhỉ)​
Bên em gửi các bác những thẻ hội viên Vip và tạm biệt hẹn ngày tái ngộ!​
Em xin hết và hẹn gặp lại các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/9/12
180
21
18
ngày này năm sau ta lại hội ngộ
đa tạ đa tạ...các bác
welcome các bác các mợ mau mau tậu Koleos, Latitude, Fluence, Megane, Wind để chung vui cho party tiếp theo nhé!

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Buổi tiệc thật ấm cúng và vui vẻ, với thương hiệu nổi tiếng thế giới với những sản phẩm đầy đủ option tiện ích và an toàn tiêu chuẩn cao cùng với dịch vụ sau bán hàng chu đáo của Renault Automotos Vietnam chắc chắn Renault sẽ sớm lấy lại hình ảnh thương hiệu của hơn 30 năm trước tại Việt Nam. Chúc cho gia đình Renault ngày càng phát triển