Tư Vấn Đầu Tư Trị Yên riverside- đánh giá

Tập Lái
26/7/17
0
24
12
Hôm qua em mới đi khảo sát dự án Trị Yên Riverside ( Long thượng, Cần Giuộc) về. Thấy hình ảnh trên quảng cáo đẹp như một khu đô thị mà hôm qua đến nơi chỉ là một bãi đất trống. Ở giữa có ao nuôi vịt. Sale chào giá 13-15tr/m2 mà đặt giữ chỗ cũng 80% rồi. Các bác có thấy ảo vãi không.

• Like
Reactions: ttngoc
Tập Lái
18/6/18
11
1
3
Cần Giuộc giá cao. Qua Bến Lức có lý hơn.
Bạn muốn đầu tư Bến Lức thì inbox mình tư vấn Khu đất nền thuộc khu công nghiệp Phú An Thạnh, giá bán thấp hơn, nhu cầu thực hơn. VỊ TRÍ nói lên tiềm năng TĂNG GIÁ tốt.

Hạng C
3/10/15
551
790
93
Thanks bạn nhưng giá 11 thì cao quá, lại phái đóng phí qua trạm thì tèo..

Bạn muốn đầu tư Bến Lức thì inbox mình tư vấn Khu đất nền thuộc khu công nghiệp Phú An Thạnh, giá bán thấp hơn, nhu cầu thực hơn. VỊ TRÍ nói lên tiềm năng TĂNG GIÁ tốt.

Tập Lái
18/6/18
11
1
3
Thanks bạn nhưng giá 11 thì cao quá, lại phái đóng phí qua trạm thì tèo..
Cảm ơn bạn ^^. Hiện tại, các dự án tại Long An chưa đi vô hoạt động, nhu cầu ở chưa thực tế thì giá đã cao hơn nhiều. Trạm thu phí đã có tức con đường đã được mở rộng, cơ sở hạ tầng đã được đầu tư làm tiền đề cho phát triển bền vững. Vị trí mặt tiền đường vành đai 4 kết nối Cần Giuộc, Tây Ninh, Bình Dương, Đồng Nai, Bà Rịa,...là cửa ngõ cư dân miền tây thuận tiện di chuyển lên cao tốc về Hồ Chí Minh, sân bay Tân Sơn Nhất, rất nhanh về thời gian. Trạm thu phí nó nói lên tiềm năng tăng giá thực sự thì mình có nên đầu tư chăng?

Hạng C
25/11/11
737
873
93
vinhomecitys.com
Hôm qua em mới đi khảo sát dự án Trị Yên Riverside ( Long thượng, Cần Giuộc) về. Thấy hình ảnh trên quảng cáo đẹp như một khu đô thị mà hôm qua đến nơi chỉ là một bãi đất trống. Ở giữa có ao nuôi vịt. Sale chào giá 13-15tr/m2 mà đặt giữ chỗ cũng 80% rồi. Các bác có thấy ảo vãi không.
Đang làm đường khu bên này mà bác.
Có đứa em cũng đang chạy cái này, bác cần thông tin em nói nó gửi qua cho :)

Hạng B2
16/5/18
235
299
63
có khi nào 80% khách mua để nuôi vịt không bác.. hehe

Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
LA ko bao giờ bằng Bình Dương, giá đó thì quạ cao.
Csht thì ko quan trọng bang pháp lý

• Like
Reactions: DoNgocDanh