Thảo Luận Triton MiVec 4x2AT 2017

Tập Lái
27/8/13
6
7
3
xin chào cả nhà, nay em mới đi xem Triton 4x2 AT Mivec 2017 về, nói chung là thấy xe ngoài đẹp hơn trong ảnh, option cũng tương đối đầy đủ, chỉ ko hiểu là sao Mit lại cắt Bluetooth,
em thấy vậy sẽ bất tiện trong việc kết nối điện thoại để nghe khi đang lái xe.
thêm nữa là em nghe sale nói màn hình ko kết nối đc camera de, chả hiểu lắm.
vậy các bác rành kỹ thuật cho em hỏi là có cách nào khắc phục được 2 điểm này ko?
cảm ơn các bác, rảnh sẽ mời các bác cf :d

Hạng B1
21/5/16
69
45
18
41
Em đang kết con này. Bác cho em hỏi bác chi hết bao nhiêu để em nó lăn bánh vậy?Thanks bác.

• Like
Reactions: HuyMitsubishi
Tập Lái
11/7/13
20
29
13
Bác cho e biết cảm nhận máy 2.4 thế nào bác, có ổn hơn loại 2.5 ko. E cám ơn bác, bác sale nào inbox giá lăn bánh loại 1 cầu và 2 cầu 2017 cho e được không.

Tập Lái
27/8/13
6
7
3
Em đang kết con này. Bác cho em hỏi bác chi hết bao nhiêu để em nó lăn bánh vậy?Thanks bác.
em mới đi xem qua, cũng còn 1 vài vấn đề nên chưa chốt bác ạ :d

Bác cho e biết cảm nhận máy 2.4 thế nào bác, có ổn hơn loại 2.5 ko. E cám ơn bác, bác sale nào inbox giá lăn bánh loại 1 cầu và 2 cầu 2017 cho e được không.
hôm em xem thì chỉ là xem thử chứ ko phải lái thử, cơ mà theo em tìm hiểu là 2,4 hơn hẳn đột mượt cũng như độ bứt tốc và giảm độ ồn so với 2.5 bác ạ. Hiện nếu nói động cơ máy dầu thì 2.4 Mivec là 1 trong vài cộng nghệ top của thế giới chứ ko phải như máy 2.5 chỉ là bản VGT hiệu năng cao - bản cải tiền của tuabô - bác ạ. tất nhiên giá hơi chát chút :(

Tập Lái
11/7/13
20
29
13
em mới đi xem qua, cũng còn 1 vài vấn đề nên chưa chốt bác ạ :d

hôm em xem thì chỉ là xem thử chứ ko phải lái thử, cơ mà theo em tìm hiểu là 2,4 hơn hẳn đột mượt cũng như độ bứt tốc và giảm độ ồn so với 2.5 bác ạ. Hiện nếu nói động cơ máy dầu thì 2.4 Mivec là 1 trong vài cộng nghệ top của thế giới chứ ko phải như máy 2.5 chỉ là bản VGT hiệu năng cao - bản cải tiền của tuabô - bác ạ. tất nhiên giá hơi chát chút :(
Cám ơn bác nhiều.