Hạng B2
17/9/14
129
149
43
34
Hôm nay trời mưa to em chạy đường làng tốc độ dưới 40km thì có thanh niên mộng mơ vừa phóng như bay vừa che mắt ngay đầu xe em. Em kèn từ xa thanh niên hết hồn bóp thắng tự té. May mắn là không có chuyện gì, kể lại em còn run. Tiếc là đi xe cty không có gắn cam để hầu các bác

Em cảnh giác mấy bác trời sắp mưa 2 bánh sợ ướt quần nên tâm lý thường hay ẩu, các bác nhớ để ý để tránh mang hoạ.

Hạng B2
13/12/14
170
170
43
52
Cần lưu y thêm một số rủi ro khác đối với 2b khi trời mưa
- Áo mưa bay lung tung vướng vào xe.
- Mặc áo mưa kín, mưa to không nghe còi xe.
- Hay lạng lách tránh các vũng nước .

• Like
Reactions: alibaba9x and BinAn
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Hôm nay trời mưa to em chạy đường làng tốc độ dưới 40km thì có thanh niên mộng mơ vừa phóng như bay vừa che mắt ngay đầu xe em. Em kèn từ xa thanh niên hết hồn bóp thắng tự té. May mắn là không có chuyện gì, kể lại em còn run. Tiếc là đi xe cty không có gắn cam để hầu các bác

Em cảnh giác mấy bác trời sắp mưa 2 bánh sợ ướt quần nên tâm lý thường hay ẩu, các bác nhớ để ý để tránh mang hoạ.
Vậy là tại bác kèn.

Hạng B2
18/10/11
320
41
28

Mình cũng từng bị như vậy

• Like
Reactions: alibaba9x
Hạng C
30/12/05
616
9.444
93
k-home.vn
sáng qua, em đổ dốc cầu Kinh tẻ hướng Q7 -> Q4 , thì thấy hướng ngược lại tự nhiên gần chục chiếc xe máy ngã hàng loạt, chiếc taxi thắng gấp làm thêm 3-4 chiếc xe máy ngã theo phía sau nữa, lúc đó em mới để ý là trời mới lâm râm mưa thôi, mà đường đã lấm thấm ướt rồi. Các bác lưu thông mùa mưa cẩm thận nhé :)

Hạng B2
17/9/14
129
149
43
34
Anh bình tĩnh, bác ấy châm chọt tí cho vui thôi mà :D

Tôi đang rất bình tĩnh đây bác, tính tôi ko thích thì góp ý nói thẳng bác khỏi can. Bác Đâm đùa ko khéo gì cả :)

Chỉnh sửa cuối: