Hạng D
2/10/14
1.195
1.423
113
Trưa nay em đi QL 91 hướng Long Xuyên - Cần Thơ bị 1 thằng xe khách 29 chỗThiên Thiên Hương 65b- 00164 gần tới cầu Trà Nóc. Phía trước 1 vũng nước lớn em thì không quen đường bò từ từ sợ ở gà, thế là thằng md này chạy lướt lên bắn sìn trọn con xe em, em nghe cả đá sỏi bay vào trọn con xe. Trên xe có ba em, em máu lên định chạy lên ăn thua với nó, ông già ngồi kế nói thôi bỏ đi lũ xe khách nó chạy láo đụng nó thiệt thôi. Bây giờ ngồi viết bài còn nóng máu. Bác nào có chiêu nào chỉ em đối phó bọn chạy láo này không v?

• Like
Reactions: virgo
Hạng D
2/10/14
1.195
1.423
113
Èo...bi hf thường, trời mưa bác đi về cũng rửa xe mà....:D tức j nhanh già bác ơi
con xe chỉ là phương tiện, bận tâm quá mất vui :)
Chỉ là phương tiện thì em không nói gì, nhưng cái cách chạy láo của xe khách làm em sôi máu đấy chứ. Lỡ nếu đá lớn hơn bay vào kính xe xác định mình lãnh rồi bác. :confused:

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
hơn thua bọn nó làm gì cho thiệt thân bác ơi. gặp thì tránh thôi.

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng D
4/2/12
3.202
11.530
113
Chỉ là phương tiện thì em không nói gì, nhưng cái cách chạy láo của xe khách làm em sôi máu đấy chứ. Lỡ nếu đá lớn hơn bay vào kính xe xác định mình lãnh rồi bác. :confused:
Bình thường luôn, xe ben chạy rơi đá e bị bể kính lái 2 lần, còn tạt nước vs bùn thì quá nhìu roài :D....nói chung kệ, mình có sao đâu mà lo, cái xe nó bảo vệ mình thì ok chứ mình bảo vệ cái xe là mệt :D

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Chuyện nhỏ trên mọi nẻo đường bác nóng quá sẽ thành chuyện lớn. Đây cũng là 1 trong nhiều kinh nghiệm trên đường bác ạ. Động thủ trước thằng thiếu văn hóa mình sẽ thiệt
Đi trời mưa chuẩn bị tâm lý để hok giật mình như những pha nước bất thình lình tạt lên kính

• Like
Reactions: khaipham07