Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.
Thế là toi rồi các bác ạ. Lữ Bố của em đang chửi em dữ wá. Hôm trước ổng hỏi có nên mua Zace không em khuyên ổng mua đi. Bây giờ thì ổng chửi em ghê wá. Em trốn luôn.

Ai dè thằng Toy này chơi ác wá. Chiếc Zace xấu xí là thế mà nó bán giá trên trời. Bây giờ Innova đẹp dzây mà nó bán cũng chỉ ngang giá với Zace. Mịa nó ăn lời chi mà dữ wá. Em phải trốn Lữ Bố mấy bữa nay rồi.

Các bác tư vấn em nên ăn nói dzí Lữ Bố em như thế nào đây?

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: Trông thấy Innova mà Zace lại ngậm ngùi!

"Khi ta bắn quá khứ bằng súng lục, thì quá khứ sẽ bắn lại ta bằng đại bác" - câu này của lênin thì phải

thua rồi bác ơi ... lỡ mua rồi thì làm sao mà hồi lại được.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

luật qui định không hồi tố

Hạng B1
16/12/05
93
1
8

Luật Thương mại 2005 quy định yếu tố thoả thuận giữa 2 bên là quan trọng nhất, nếu bác đã thoả thuận là Innova bán bằng giá Zace thì trả lại là được

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

bác xegicungme ơi ! bác khuyên Lữ Bố bán thanh lý để đổi Innova đi thôi, đây cũng là bài học kinh nghiệm cho các bác khi mua xe đó, tôi nghĩ ai vừa mới mua Zace sẽ đang chửi Toyota um sùm.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Đúng là To chơi đều thật, Innova đã có mặt các nước Châu Á được 1 năm .. bao nhiên hàng tồn Zace nó thu lại hết với giá bèo... về thêm vài chữ Limited .. rùi Surf gì đó.. lại bán được với giá cao ... có người đã phải mua con Zace .. với giá 33K .. Bây giờ Innova ra, công nghệ mới ...giá chỉ có 29,900 USD.. Còn Zace còn 24K mà chưa ai mua.. (đang deal làm xe Taxi) .. Bác nào vào trang web của Toyota VN xem.. đâu còn thông tin xe Zace nữa đâu:(...

Chia buồn cùng các chủ nhân nào mới mua Zace (tháng 12 vừa qua To đã bán trên 900 chiếc :mad:)..

Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.

Bác khuyên chí phải. Nhưng mà bây giờ bán ra thì lỗ. Rồi mua Innova vào không biết có lại bị hớ nữa không? Rủi vài hôm nữa mà nó lại xuống giá nữa thì chả nhẽ lại kêu trời. Xe với cộ. Khổ quá.

Mà cơ bản bây giờ em mất uy tín với Lữ Bố rồi. Chắc phải dụ dỗ Điêu Thuyền thôi.

Hạng B1
11/1/06
62
0
6

Không có gi phải buồn các bác à.

Du sao chuyện cũng đã rồi. Không nên dằn vặt làm gì. Tôi đang đi Zace 2002 và vẫn cảm thấy hài lòng. Các bác mới mua để đi vẫn còn giá trị lắm. Đi một thời gian nếu thích thì lại đổi xe.

Tôyta rất dễ bán.

Yên tâm!

Hạng B1
20/1/07
54
0
0

Trích đoạn: otosaigon

Đúng là To chơi đều thật, Innova đã có mặt các nước Châu Á được 1 năm .. bao nhiên hàng tồn Zace nó thu lại hết với giá bèo... về thêm vài chữ Limited .. rùi Surf gì đó.. lại bán được với giá cao ... có người đã phải mua con Zace .. với giá 33K .. Bây giờ Innova ra, công nghệ mới ...giá chỉ có 29,900 USD.. Còn Zace còn 24K mà chưa ai mua.. (đang deal làm xe Taxi) .. Bác nào vào trang web của Toyota VN xem.. đâu còn thông tin xe Zace nữa đâu:(...

Chia buồn cùng các chủ nhân nào mới mua Zace (tháng 12 vừa qua To đã bán trên 900 chiếc :mad:)..
Em cưới con Zace T10/05 = 28,..K. Và Em tự hào (hu hu) được cưỡi con Zace xịn hơn các Pác mua 24K (giá cao hơn phải xịn hơn chứ - hu hu). Thôi thì Em và các Pác nào lỡ cưới thì an ủi thế này vậy : CHÚNG TA TỰ HÀO LÀ NHỮNG NGƯỜI SỞ HỮU NHỮNG CHIẾC ZACE CUỐI CÙNG TRÊN THẾ GIỚI. Sẽ không còn ai có cơ hội được sở hữu 1 con như thế (mua brand new) nữa đâu nhé.
Thế thì có gì phải chia buồn nhỉ?
Sau cơn mưa trời lại sáng.
Một lần vấp ngã là một lần bớt dại.

Tôi cúi xuống hôn lên những đồng tiền
Những đồng tiền đã lấy mất của tôi một phần đời tuổi trẻ
Một phần đời lẽ ra tôi phải sống cho em.