Trung tâm AV nào ở Sài Gòn tốt?

Hạng B2
6/8/09
320
602
63
Xác nhận
confirm
CÁc bác cho ý kiến chia sẻ , chuẩn bị vào năm học mới !

F1 em học THần đồng hôm qua là hết chương trình. Giờ em vẫn chưa biết cho F! học tiếp ở đâu để tiếp tục phát triển thêm AV. .

CÁc bác chia sẻ cho ý kiến để cùng nhau vun đắp cho thế hệ trẻ.

Reactions: We
Hạng B2
14/6/11
480
13.002
93
Long An
Em đang cho 2 F1 học "STEAM English" của AEG (American Education Group):
HP khoảng hơn 40tr/bạn cho khóa học 14 tháng (đã tính giảm giá; 2 buổi/tuần - mỗi buổi 120 phút - giáo viên là native speaker + trợ giảng người Việt; ngoài ra có thêm 2 buổi/tuần học free ở Learning Center theo giờ mà anh chọn (dựa trên lịch của TT cung cấp): gv NN + GV Việt hướng dẫn học ôn bài và các hoạt động học thông qua vui chơi khác.

Em cũng vẫn đang xem xét mấy course khác của Everest Education, Yola, BC, ... nữa nhưng chưa chốt.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/1/04
4.030
1.536
113
tp.HCM
Xác nhận
confirm

F1 em học THần đồng hôm qua là hết chương trình. Giờ em vẫn chưa biết cho F! học tiếp ở đâu để tiếp tục phát triển thêm AV. .

Thần đồng có tiếng mà sao bác lại ngưng

Reactions: ve sau
Hạng B2
17/4/17
359
16.119
93
Thiên đình, tầng thứ 9
Em đang cho 2 F1 học "STEAM English" của AEG (American Education Group):
HP khoảng hơn 40tr/bạn cho khóa học 14 tháng (đã tính giảm giá; 2 buổi/tuần - mỗi buổi 120 phút - giáo viên là native speaker + trợ giảng người Việt; ngoài ra có thêm 2 buổi/tuần học free ở Learning Center theo giờ mà anh chọn (dựa trên lịch của TT cung cấp): gv NN + GV Việt hướng dẫn học ôn bài và các hoạt động học thông qua vui chơi khác.

Em cũng vẫn đang xem xét mấy course khác của Everest Education, Yola, BC, ... nữa nhưng chưa chốt.
Cho cháu nó sang Mỹ... Tho ngay. Chắc chắn sẽ tốt.
Hóng các pạc khác chia sẻ.

Reactions: vucamry
Hạng B1
16/12/14
55
1.266
83
39
Xác nhận
confirm

British Council!

Hạng D
15/3/12
2.052
7.147
113
Đồng Nai
Xác nhận
confirm
thằng cu F1 nhà em nhỏ lớn chỉ học ở trường rồi chơi Game với mấy đứa nước ngoài trên mạng vại mà vô đh Fpt test cái ok vô học thẳng chuyên nghành lun giờ chuẩn bị đi Phi thực tập

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook