Hạng D
1/12/06
3.031
100
38
Công việc của em rất bận rộn, chỉ tranh thủ được 1 tuần để đi du lịch hè với ảnh, em rủ ảnh thì ảnh lắc đầu rất cương quyết, đã vậy còn tuyên bố một câu nghe sôi máu: "Em thì anh có thể bỏ được, chứ bóng đá thì không bao giờ, bởi vì đang có EURO 2008!". Sắp cưới mà ảnh còn vậy, chắc cưới rồi ảnh đá em ra cửa quá anh à. Em phải làm gì bây giờ hả anh?

Em gái ghét đá banh (Thủ Đức)

Chuyên viên tư vấn OS2008:

"Trời ơi, chưa gì mà em sát khí ngút trời vậy thì làm sao dập tắt chiến tranh được. Em hạ hỏa bớt đi, rồi anh em mình nói chuyện. Bây giờ anh cho em biết một sự thật hơi phũ phàng: Không chỉ có "ảnh" của em, mà ngay cả anh đây và vô số thằng cha đàn ông con trai khác, khi đã tới "cơn" ghiền bóng rồi thì trên đời này chỉ còn cái trái tròn tròn sần sần đó là có ý nghĩa thôi em ạ. Lúc đó, tụi anh không còn là mình nữa em ơi, y chang bị "thuốc" vậy, điện đóm đầu óc nói chung là chập chờn, cà giựt nên nói năng tầm bậy tầm bạ.

Vì vậy, em thông cảm cho "ảnh" nha! Bây giờ chiến thuật chắc ăn nhất là em phải kèm người chặt, 1 kèm 1, em mà để sổng "ảnh" trong dịp này là "ảnh" sẽ bập vô mấy quán cà phê… coi với nhau, có mấy cô mắt xanh mỏ đỏ móng xà cừ cặp kè bình loạn bóng đá thì bị lầm đường lạc lối là cái chắc.

Em nên tập… yêu bóng đá đi là vừa em ạ. Ông xã nào mà chẳng sướng tê cả người khi vừa thưởng thức bóng đá vừa có hiền thê dễ thương ngồi cạnh săn sóc đặc biệt: Dâng bia ướp lạnh, nâng khăn lau mặt và thỏ thẻ bên tai: "Chút nữa nghỉ giải lao em mát-xa cho anh khoẻ nha…".

Chúc em "kèm" ảnh thành công!" (st)

Chú ý: các thắc mắc tương tự mùa EURO gửi đến đây đều sẽ được các chuyên gia trực tiếp tư vấn nhiệt tình, sâu sát chuyên môn, tay nghề đảm bảo ... :D

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon
RE: Trung tâm tư vấn EURO 2008

Anh Golf ơi, sao ảnh kỳ lắm áh... tự dung từ đầu tháng tới giờ ảnh toàn treo hình mấy anh đẹp trai trong phòng không àh.. mà toàn trai trẻ, mắt xanh, tóc nâu à nghen... em lo ảnh trục trặc giới tính quá àh... ảnh bỏ em chơ dơ hơn hai tuần nay lựn... có sao hông anh?

Hạng B2
25/5/07
341
1
0

Trích đoạn: Duong_cao

Anh Golf ơi, sao ảnh kỳ lắm áh... tự dung từ đầu tháng tới giờ ảnh toàn treo hình mấy anh đẹp trai trong phòng không àh.. mà toàn trai trẻ, mắt xanh, tóc nâu à nghen... em lo ảnh trục trặc giới tính quá àh... ảnh bỏ em chơ dơ hơn hai tuần nay lựn... có sao hông anh?

chời ơi, câu này hỏi ngay anh Golf là "nhạy cảm" òi !!! :D:D:D zọt lẹ .........

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: Duong_cao

Nếu ảnh vậy,hãy đưa ảnh đến gặp anh Gốp ngay!:D:D:D

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Anh Golf06 ui (anh có dễ thương không nhể? nhân tiện cho em théc méc sao anh.....ít lỗ quá dzậy? Bình thường người ta tới 18 lỗ lận á)

Cả tuần nay em khổ tâm quá huhuhu! Em thương ảnh nên học theo người ta, cái gì cũng muốn chia sẻ để ảnh dzui. Euro kỳ này dù hổng khoái chút nào nhưng khuya nào em cũng ráng bồi bổ cháo bồ câu, gà ác tiềm, gân nai cho ảnh đặng có sức thức đêm coi đá banh, buồn ngủ muốn chết nhưng em cũng ráng thức rúc đầu vào lòng ảnh coi chung để ảnh không cảm thấy cô đơn (chứ than buồn lấy cớ ra ngoài coi với mấy ông bạn thì có trời biết ảnh có coi không). Dzị mà...huhuhu ảnh hổng cưng em, hễ có chút bức xúc cái chi đó trên màn hình là ảnh lôi em ra vừa sút vừa lẩm bẩm: Bà mịa mấy cái thằng Gomez, Toni, Mutu.... lỗ dâng tận miệng như thế mà hết bắn hụt lại lên trời, cứ sút ầm ầm như ông đây thì chục trái chẳng hụt trái nào nhé! Em thì chân yếu tay mềm, chỉ biết chịu trận cho ảnh trút giận chứ sức đâu mà hùng hục tay đôi với ảnh được.

Anh có cách nào mách em trị lại cái món vũ phu này với, chứ không cuối kỳ Euro em phải đi nằm viện mất.

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: IV4705

Anh Golf06 ui (anh có dễ thương không nhể? nhân tiện cho em théc méc sao anh.....ít lỗ quá dzậy? Bình thường người ta tới 18 lỗ lận á)

Cả tuần nay em khổ tâm quá huhuhu! Em thương ảnh nên học theo người ta, cái gì cũng muốn chia sẻ để ảnh dzui. Euro kỳ này dù hổng khoái chút nào nhưng khuya nào em cũng ráng bồi bổ cháo bồ câu, gà ác tiềm, gân nai cho ảnh đặng có sức thức đêm coi đá banh, buồn ngủ muốn chết nhưng em cũng ráng thức rúc đầu vào lòng ảnh coi chung để ảnh không cảm thấy cô đơn (chứ than buồn lấy cớ ra ngoài coi với mấy ông bạn thì có trời biết ảnh có coi không). Dzị mà...huhuhu ảnh hổng cưng em, hễ có chút bức xúc cái chi đó trên màn hình là ảnh lôi em ra vừa sút vừa lẩm bẩm: Bà mịa mấy cái thằng Gomez, Toni, Mutu.... lỗ dâng tận miệng như thế mà hết bắn hụt lại lên trời, cứ sút ầm ầm như ông đây thì chục trái chẳng hụt trái nào nhé! Em thì chân yếu tay mềm, chỉ biết chịu trận cho ảnh trút giận chứ sức đâu mà hùng hục tay đôi với ảnh được.

Anh có cách nào mách em trị lại cái món vũ phu này với, chứ không cuối kỳ Euro em phải đi nằm viện mất.
Em làm đơn gửi ông Bầu ĐT Đức cho ảnh chân cầu thủ chính thức đi. Nhờ Bác Golf gửi tới tận tay là nhanh nhất á. Đức năm nay sức khoẻ yếu nên đá hơi chán, cổ động viên đang lo lắng lắm.[8D] Được người có sức khỏe và được bồi bổ như ông xã em, ông Bầu Đức đảm bảo sẽ mừng húm cho em xem! [8D] Đá banh rồi, ảnh hết sức, sẽ không còn thời gian và tâm trí đâu mà đá em và chửi thề nữa. [8D]

Nhớ book tour đi du lịch Áo và Thuỵ Sỹ em nhé! Làm CĐV kiêm giám sát viên...luôn!

Chúc em toại nguyện!

Thương mến

Hoahoanglanthang5

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Chị hỏa ơi, mấy bữa nay ảnh toàn sử dụng ám hiệu khi nói chuyện điện thoại không àh... nào là ăn nửa, chấp một... rồi kèo trên, lúc thì kèo dưới... em sợ ảnh lang bang quá chị ơi.. có cách nào tìm hiểu sự thật không hả chị...??

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng

Chị Hỏa uiiiiii....... khi thì ảnh nói chuyện thì thầm , khi thì la to (trong điện thoại) nhưng cái quan trọng nhất là hôm thì ảnh đòi nằm trên, khi thì đòi nằm dưới ....
thế này là thế nào hả chị Hỏa, em hoang mang quá .......

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38

"Mà sao trên màn hình hễ cứ ai sút vào một trái là ảnh dưới này cũng a dua đòi sút ... vào luôn là sao hả các anh các chị? Bình thường anh ấy chỉ mạnh "miệng" thôi, thế mà mùa này thì thiệt là ... !

Không lẽ em cứ phải chịu "thú đau thương" cả mùa EURO thế hay sao?

Cầu trời cho mùa bóng bánh nhanh qua!

Em gái miệt vườn!"