Hạng C
31/8/14
808
850
93
em có việc phải đi Nguyễn Duy Trinh từ Hướng cầu Sài Gòn qua bằng 4b nhưng e không biết đi thế nào vì lạ đường mong các bác Giúp ạ !

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Đây nhé bác.

Lưu ý:
- Đi lane sát con lươn khi thấy ngã tư đèn xanh đỏ đầu tiên khi bác chạy vào Mai Chí Thọ, bác rẽ trái vào khoảng 20m là xi nhan phải để vào đường Nguyễn Thị Định (đi thẳng là đường dẫn vào cao tốc). Qua cầu Giồng Ông Tố gặp ngã 3 Nguyễn Duy Trinh, biển cấm rẽ trái theo giờ rõ ràng (6:8AM, 4:6PM). Gặp giờ cấm rẽ trái bác chịu khó chạy qua ngã 3 chút có cái hẻm bên phải, lùi xe vào hẻm rồi quay đầu ngược lại và rẽ phải Nguyễn Duy Trinh, em toàn chạy thế :D

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Bác có thể đi theo cách của bác garu2803 như trên cũng được.
Cách 2 bác đi đường này để tránh đi Mai Chí Thọ nhiều lane cũng được nè: Bác qua cầu SG, chạy lane trong hỗn hợp với xe máy, max speed 50km/h, tới metro thì quẹo phải vào đường Nguyễn Hoàng dọc theo Metro, đi hết đường thì rẽ trái vào Lương Định Của, đi tới ngã tư với Mai Chí Thọ thì đi thẳng để vừa qua ngã tư, rồi quẹo phải vào Nguyễn Thị Định sau đó rẽ trái (theo giờ) vào Nguyễn Duy Trinh như bác garu2803 chỉ.

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Bác có thể đi theo cách của bác garu2803 như trên cũng được.
Cách 2 bác đi đường này để tránh đi Mai Chí Thọ nhiều lane cũng được nè: Bác qua cầu SG, chạy lane trong hỗn hợp với xe máy, max speed 50km/h, tới metro thì quẹo phải vào đường Nguyễn Hoàng dọc theo Metro, đi hết đường thì rẽ trái vào Lương Định Của, đi tới ngã tư với Mai Chí Thọ thì đi thẳng để vừa qua ngã tư, rồi quẹo phải vào Nguyễn Thị Định sau đó rẽ trái (theo giờ) vào Nguyễn Duy Trinh như bác garu2803 chỉ.
Đi như thế này là chuẩn đấy bác chủ.