Hạng B2
17/3/14
138
59
28
Các bác nào rành cho e ý kiến nha, từ chợ Thủ Đức về không được rẽ trái vào đường Phạm Văn Đồng mà phải rẽ phải rồi theo vòng xoay đường Phạm Văn Đồng mới đúng? Buổi tối nên e cũng không để ý thấy biển báo nên tốn bánh mì cho xxx, lúc đó có thêm 2 chiếc cũng bị như e (e nghĩ là do buổi tối không thấy biển báo và không đi đường đó thường xuyên). :(

• Like
Reactions: BinAn
Hạng B2
23/7/14
148
85
28
Chia buồn cùng bác chủ, có bác nào có hình post lên cho rõ

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Thủ Đức từ KVC lên dốc ra PVD có đoạn trống do bên làm đường mở để thi công. Còn hướng xe đi thì rẽ phải một chút vào vòng xoay mới rẽ trái để về cầu Gò Dưa, Bình Triệu. Do mới phát sinh sáng nay nên nhiều xe thấy trống là chạy thẳng. Thay vì hướng dẫn hoặc nhắc nhở, mấy ảnh lại có cớ thổi vào. Các bác đi đoạn này chú ý cẩn thận.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Tại Bác ít đi tuyến này nên dính chấu, từ lúc khi mở thêm đoạn PVĐ mới thì tất cả các phương tiện từ KVC vào PCĐ đều phải quẹo phải vào BB rời quẹo trái để đi vào PVĐ. Bác từ KVC lên dốc mà quẹo trái liền thì cắt mặt xe đang di chuyển trên PVĐ nên xxx canh me phạt Bác. Em không nhớ ở KVC có BB vòng xoay không để vài bữa đi xem lại.

Hạng D
4/9/06
2.278
21.738
113
Quái, là chỗ nào... Em thổ địa đây mà...?
có phải chỗ đường rày không ?

Hạng B2
17/3/14
138
59
28
Thủ Đức từ KVC lên dốc ra PVD có đoạn trống do bên làm đường mở để thi công. Còn hướng xe đi thì rẽ phải một chút vào vòng xoay mới rẽ trái để về cầu Gò Dưa, Bình Triệu. Do mới phát sinh sáng nay nên nhiều xe thấy trống là chạy thẳng. Thay vì hướng dẫn hoặc nhắc nhở, mấy ảnh lại có cớ thổi vào. Các bác đi đoạn này chú ý cẩn thận.

đúng rùi bác, e bị lúc 21h :(