Tập Lái
20/7/17
19
2
3
shopauto.vn
Không còn xa lạ gì với chiếc Honda Civic nữa còn ngay bây giờ em xin review về thiế bị tự động gập gương, lên kính cuả Honda Civic cho bác nào cần ạ. Trước hết, em muốn nói đến tính năng tự động gập gương, lên kính không thể thiếu này để các cụ tham khảo.

Tính năng tự động gập gương, lên kính Honda Civic 2007 - 2012
1. Tự động gập gương khi tắt máy, chốt cửa
2. Tự động lên kính khi tắt máy, chốt cửa
3. Sử dụng điều khiển từ xa remote để thao tác lệnh kính lên hoặc xuống tại vị trí bạn muốn
4. Thao tác một chạm để lệnh cùng lúc lên hoặc xuống kính

Lợi ích của thiết bị tự động gập gương, lên kính Honda Civic 2007 - 2012
:) Sử dụng jack cắm ăn ngay mà không cần đấu nối các dây điện hay ảnh hưởng đến các thiết bị, dữ liệu trên xe.
:) Với thiết bị tự động gập gương, lên kính này giúp làm giảm tình trạng trộm cắp các thiết bị, đồ đạc có trong xe.
:) Ngoài ra, đỗ xe bên đường nhưng quên không lên kính hay dừng xe chờ đèn giao thông cũng rất dễ tạo cho kẻ xấu lấy đồ.

:) Khi để xe trong garage nhưng vẫn bị mưa hắt vào dễ làm hỏng hóc các thiết bị trong xe nhưng với thiết bị này bạn không còn lo nữa.
:) Đỗ xe bên lề đường nhưng quên không gập gương có thể gây cản trở giao thông cho các phương tiện khác thậm chí là gương xe bị gãy, trầy xước.
:) Hơn nữa, thiết bị này có thêm tính năng hở kính 1cm giúp thông thoáng khí bên trong.

Hạng C
4/5/12
845
28.020
93
Bác ơi, cái này accord 2016 xài được ko ? Xe em ko có chức năng gập gương khi on/off máy. Nếu xài dược bác pm giá nhé
em có cùng câu hỏi, với lại gắn vào có dễ ko và có can thiệp gì vào hệ thống điện của xe ko?