Tập Lái
30/3/15
1
31
13
E tính chuyển qua bên NDT ở mà ko rành khu này. Các bác cho hỏi khi đi làm ở khúc NDT-NTD có phải đi chung đường với xe công ko ạ? tương lai thì sao ạ? e xin cảm ơn nhiều.

Hạng D
17/10/11
1.114
10.342
113
Khi lên cao tốc LT-DG vòng lại thì có gặp cont 1 chút (và đủ loại oto vì là điểm ra của cao tốc LT-DG), nhưng lúc đó các xe đều chạy tốc độ chậm nên đi cẩn thận ko sao bác ah, rẽ ra MCT thì đi 2 làn riêng cho xe máy và oto nên an toàn rồi :)

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
Nói rõ như thế này:
  1. Nguyễn Duy Trinh đoạn từ vòng xoay Phú Hữu đến Mai Chí Thọ: chỉ gặp cont ở nút lên cao tốc. Chỗ này nói chung là hơi nguy hiểm vì dòng xe máy lại mượn 1 đoạn cao tốc.
  2. Nếu là Nguyễn Duy Trinh từ vòng xoay Phú Hữu vào sâu hơn quận 9 thì sống chung với cont, vì từ cảng Phú Hữu ra đến vòng xoay mỗi ngày một đông cont hơn.

• Like
Reactions: thuto1
Hạng C
24/6/07
877
5.668
93
40
E tính chuyển qua bên NDT ở mà ko rành khu này. Các bác cho hỏi khi đi làm ở khúc NDT-NTD có phải đi chung đường với xe công ko ạ? tương lai thì sao ạ? e xin cảm ơn nhiều.

Nút giao NDT về hướng Q1 chỉ vướng xe công đoạn từ nút giao An Phú tới ngã 3 Đồng Văn Cống, còn qua đoạn này thì ko còn xe Công vì Hầm Thủ Thiêm ko cho xe Công đi vào.

Hạng C
13/5/16
542
1.386
93
53
Đường NDT nhỏ quá, 2 xe tránh nhau cũng khó, giờ lại thêm mấy chung cư đoạn gần đường ĐXH nữa, rồi chợ họp trên đường, đi theo đường nào về trung tâm cũng khổ, xe cont, ngập lụt, tắc đường, bụi bặm cứ như ra chiến trường, sau này dự ớn đường song hành cao tốc làm xong may ra bớt khổ khi về trung tâm TP.

• Like
Reactions: thuto1