Tập Lái
9/10/16
35
4
8
34
Ở phân khúc xe máy thì Honda là đội nóc rồi, còn ô tô thì em thấy cũng hợp lý thôi. Mỗi năm Honda đều cho ra từ 1-2 mẫu mới, dáng cũng được cải thiện, tính năng đủ đi đường vn thì cỡ gì cũng có cụ xúc thôi

Tập Lái
6/10/16
49
5
8
40
Chỉ ngạc nhiên với sức mua của các cụ chủ :)) chứ h nhu cầu đi che mưa, che nắng, chở vợ con thường thường, lâu lâu làm vài trận phượt với mấy ông bạn thì như mấy em CRV hay HRV mới là quá dư xăng.
Đừng coi thường mấy cụ Việt cụ ơi, như trong xóm em quanh đi quẩn lại cũng có vài cụ triển được em Civic Type R về, đặt riêng chịu phí cao hơn mà vẫn quyết, nhìn cực kỳ đã con mắt

Tập Lái
9/10/16
27
5
3
34
Không nên cầu cao ở các con xe phổ thông, nhất là hiện tại cụ nào có tiền cứ cách 4-5 năm đổi mẫu mới thì triển mấy em nhà honda như city, jazz là quá dư xăng rồi. Dáng em nó lại lâu xuống, sang tay sau này càng dễ

Hạng B1
6/10/16
54
3
8
39
Xe máy thì ko nói, đủ mọi phong cách. Riêng mấy con ô tô của Honda từ đợt civic gen 10 có cải tiến rõ rệt về style và dáng xe, em nào cũng mạnh mẽ nhưng ko quá cứng ngắt, để mấy chị chạy vẫn hợp. Vì kiểu nam nữ đi cũng được, dáng lâu xuống như thế em thấy sẽ dễ hợp với người mua xe hơn

Tập Lái
9/10/16
16
4
3
35
Đừng coi thường mấy cụ Việt cụ ơi, như trong xóm em quanh đi quẩn lại cũng có vài cụ triển được em Civic Type R về, đặt riêng chịu phí cao hơn mà vẫn quyết, nhìn cực kỳ đã con mắt
Khu nhà em cũng có đây cụ, một cụ type r, cụ khác lại độ từ civic bản hiện tại lên nhìn chẳng kém cạnh, cả 2 con đều là vedette khu em. Nói chung thì có tiền, nghe theo con tim thì chả có gì lăn tăn

Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
Tính năng, hay máy móc đều là phải trải nghiệm mới biết nên những yếu tố về thiết kế là dễ cảm nhận nhất. Mà về chuyện này Honda làm khá tốt. Từ crossover hay sedan em thấy nét đều rõ ràng và chắc chắc. Đến em Jazz để mấy chị đi vẫn thấy có nét riêng, cá tính.
Dự sau đợt MTS kỳ này anh Brio sẽ hút một lượng khách hàng phái nữ. Tuy là dòng A nhưng dáng của nó cũng khá dứt khoác, cá tính, nhìn ko như xe đồ chơi. Chị nào mà máu thì chắc sẽ càng hợp gu

Tập Lái
9/10/16
11
0
1
34
Từ civic gen 10, Honda đi theo style thể thao, cả các em accord tuy vẫn sang nhưng h lại có thêm thần thái cứng rắn, mạnh mẽ hơn. Bởi, nắm bắt đúng gu, triển đúng thì sẽ thu hút khách hàng thôi

Tập Lái
4/10/16
41
2
8
36
Dự sau đợt MTS kỳ này anh Brio sẽ hút một lượng khách hàng phái nữ. Tuy là dòng A nhưng dáng của nó cũng khá dứt khoác, cá tính, nhìn ko như xe đồ chơi. Chị nào mà máu thì chắc sẽ càng hợp gu
Jazz với Brio đều hợp với nữ, nhưng nói ko hợp với đàn ông cũng ko đúng. Như con cái tính năng ghế hiệu chỉnh đa năng của con Jazz cũng hút một lượng lớn các cụ đang muốn đổi gió với vợ :))