Tập Lái
1/5/12
3
0
1
Với bi cos M3 thì theo kinh nghiệm em làm thì bác nên lắp bóng xenon thay vì lắp led bác ạ. Xenon có chi phí thấp hơn led, độ bên và cường độ sáng khi dùng chung với gương cầu cao hơn led. Led hiện nay chỉ có ưu điểm là kích sáng nhanh. Nhưng để đổi việc kích sáng nhanh và cường độ chiếu sáng , độ gom tốt thì em khuyên nên chọn cường độ chiếu sáng và độ gom hơn, vì khi lưu thông đây mới là điều quan trọng. Kích sáng nhanh đối với bi cos thì hoàn toàn không có ý nghĩa và chỉ dùng trong tích tắc. M3 đã có fa riêng rồi bác ạ. Bác cứ làm 1 cặp xenon Aozoom là an toàn và lành nhất. Nếu xịn hơn nữa thì bác làm luôn cặp xenon Philips 6000K Germany nữa là chuẩn cơm mẹ nấu luôn.
PS : Hiện xenon Philips Germany còn rất ít, do Philips đã ngừng sx, em còn vài bộ vì trữ được hàng trước từ Philips nên đảm bảo chất lượng. Bên em làm là nói KHÔNG với hàng giả và tráo hàng nên bác yên tâm nhé. ĐẢM BẢO ĐÚNG HÀNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG.

Bác ngoctuyen85 Inbox giúp mình giá, bảo hành và tư vấn giúp mình nên dùng ballast 35w hay 55w của aozoom cho đèn cos xe m3 1.5 fl 2018 với nhé. mình ở đà nẵng nên sẽ order về và tự thay, thanks bác