Tập Lái
1/2/14
32
26
8
Hôm trước e chạy 4b làn ôto từ hướng Bà Quẹo theo đường Trường Chinh, e chạy làn trong cùng, muốn quẹo phải vào Tân Sơn nhưng nhìn thấy bb411 chỉ cho chạy thẳng và quẹo trái thôi hà. Vậy e phải đi thế nào để vào Tân Sơn? Nhờ các bác chỉ giáo. Tks!
P/S e chạy sau một bác Taxi, nhưg thấy áo vàng đứg đầu Tân Sơn thì bác ấy đag xinhan phải cũg đổi hướg chạy thẳg luôn làm e cũg chạy theo...

Tập Lái
1/2/14
32
26
8
Vậy e đag đi Trườg Chinh làn oto có quẹo phải vào Tân Sơn được khôg bác?

Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Vậy e đag đi Trườg Chinh làn oto có quẹo phải vào Tân Sơn được khôg bác?
Làn ôtô chỉ đi thẳng va quẹo trai thôi bác, muốn rẽ phải thì đi lane trong chung với 2B. Đầu lane trong có biển gộp xe ôtô rẽ phải.

• Like
Reactions: tienchau07
Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Ngay đầu đường Trường Chinh là bác phải zo bên trong làn hỗn hợp chỗ bán cây kiểng rùi xuống dưới quẹo phải vào Tân Sơn. Đường Phạm Văn Bạch giờ có cái sân golf làm đường bự chà bá. Bác nào về đường Quang Trung thì đi đây ngon

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Ngay đầu đường Trường Chinh là bác phải zo bên trong làn hỗn hợp chỗ bán cây kiểng rùi xuống dưới quẹo phải vào Tân Sơn. Đường Phạm Văn Bạch giờ có cái sân golf làm đường bự chà bá. Bác nào về đường Quang Trung thì đi đây ngon
Chưa ngon đâu, từ Phạm Văn Bạch phải rẽ qua các hẻm nhỏ (thường bày đồ chiếm dụng đường) qua Tân sơn mới ra Quang Trung được. Khi nào giải tỏa làm đường thông chính thức mới ngon.

• Like
Reactions: tienchau07
Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Chưa ngon đâu, từ Phạm Văn Bạch phải rẽ qua các hẻm nhỏ (thường bày đồ chiếm dụng đường) qua Tân sơn mới ra Quang Trung được. Khi nào giải tỏa làm đường thông chính thức mới ngon.
Đường Tân Sơn bây giờ mở rộng và nối với PVB rồi bác (đường mới mở lấn vào đất Sân bay), không phải đi qua mấy hẻm ngang như trước nữa.

Nối dạng mũi tàu với PVB luôn rồi bác , chỉ là có 2 bên đầu Tân Sơn bị bóp lại thôi , đầu ra phía Quang Trung cũng vậy.

Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Mất đoạn đầu đoạn cuối thôi bác ah. KO còn ngõ hẻm như xưa :)
Rộng thênh thang có thảm cỏ phân cách 2 làn. Sau này đoạn cuối chắc làm nốt ra Quang Trung... em dự là vậy :D